เดี๋ยวนี้แค่เข้าอ่านกระทู้ต้อง login อีกครั้ง!!!!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Frankie
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

เดี๋ยวนี้แค่เข้าอ่านกระทู้ต้อง login อีกครั้ง!!!!

โพสต์ที่ 1

ทำไมครับ เมื่อก่อนไม่เห็นต้อง login 2 ครั้งเลย
We are new KIDS.
We don' t SMOKE.
ร่วมรณรงค์ต่อต้านการสูบบุหรี่
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

ขออภัยจริงๆ ครับ

เมื่อกี้นี้มีการ update phpBB ไปเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดครับ

ใน software เขามีการ reset cookie และ update database ด้วย

ทำให้คนที่ล็อกอินอยู่แล้วจะหลุดหมด (สงสัยว่าเพื่อความปลอดภัย)

ผมพยายามอย่างที่สุดแล้วที่จะให้ upgrade ไม่มีปัญหา

แต่อันนี้เป็นเหตุสุดวิสัยครับ

ถ้าไม่ upgrade ก็เสี่ยงกับการถูกโจมตีโดย worm อีก

ขออภัยด้วยครับ ที่ทำให้ลำบาก
nirun
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ไม่ลำบากหรอกครับ พี่ CK

พวกพี่ ๆ ต่างหากครับ ที่ต้องมาลำบาก ทำให้ web น่ารัก ๆ แห่งนี้ ให้น่าอยู่ขึ้นครับ

ว่าแต่ มีงานอะไร ให้โปรแกรมมั่วอย่างผม พอจะช่วยเหลือได้มั่งไหมครับ พี่ CK :wink:
"ความเสี่ยงเกิดจากการไม่รู้ว่าคุณกำลังทำอะไร"

Warren Buffett
โพสต์โพสต์