ยินดีรับบทความ หรือข้อเสนอแนะจากทางสมาชิก หรือแขกผู้มาเยีอน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
คณะผู้จัดทำ
ผู้ติดตาม: 0

ยินดีรับบทความ หรือข้อเสนอแนะจากทางสมาชิก หรือแขกผู้มาเยีอน

โพสต์ที่ 1

ทีมงานยินดีรับบทความจากท่านสมาชิกเพื่อทำการเผยแพร่ทาง Investor Guide และยินดีรับข้อเสนอแนะจากทางสมาชิกทุกท่าน หากท่านใดต้องการทราบหรืออยากให้ทีมงานนำเสนเรื่องใดกรุณาส่งความคิดเห็นมาจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
gozilla

แนะนำครับ

โพสต์ที่ 2

ผมอยากให้มีการเอาข่าวเกี่ยวกับหุ้นที่เกิดขึ้นบางเรื่องที่คิดว่าจะมีประโยชน์แก่สมาชิกมาลงบ้างเช่น ปันผลเด่น สงสัยมีการปั่นหุ้น หรือ มีการเก็งกำไรกันมากโดยไม่มีพื้นฐานรองรับ อย่างน้อยก็เพื่อมือใหม่อย่างผมจะได้ระวังตัวไว้บ้าง(เดี๋ยวติดขบวนแห่ไปด้วย) จะได้ทันต่ดเหตุการณ์หน่อยครับ
แฟนหนังชอว์บราเดอร์ส

โพสต์ที่ 3

อยากให้เชิญอจ.นิเวศน์มาช่วยcomment ด้วยครับ เพราะอจ.เป็นต้นแบบ value investor เมืองไทย และเป็นแรงบันดาลใจให้หลายคนอยากลงทุนแบบvalue ด้วย ยังเคยอยากให้ตั้งชมรมvalue investorด้วยซ้ำ(ผมอ่านเจอใน"ตีแตก"และกรุงเทพธุรกิจ) แต่ไม่รู้จะติดต่อยังไง :lol:
Orgy

ตัวหนังสือเล็กไปหน่อย

โพสต์ที่ 4

ตัวหนังสือใน Message Forum เล็กเกินไปน่ะครับ
vov
Verified User

โพสต์ที่ 5

How to send in the article? Very much appreciate if you could let us know how to contact u.
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 6

ผมเคยส่งไปที่ [email protected] ครับลองติดต่อผ่านทางนั้นนะครับ
ล็อคหัวข้อ