อยากให้ฟังเพลงนี้โดยเฉพาะกับผู้ที่ยังหวั่นไหวในราคาหุ้น ^o^

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

อยากให้ฟังเพลงนี้โดยเฉพาะกับผู้ที่ยังหวั่นไหวในราคาหุ้น ^o^

โพสต์ที่ 1

เวลาฟังเพลงนี้ลองหลับตานักถึงตอนที่เวลาเราซื้อหุ้นปุ๊บแล้วมันตกปั๊บ หรือตอนขายออกไปแล้วรู้ทีหลังว่าขายหมูจะได้อารมณ์มากครับ :lol: http://www.kapook.com/newmusicstation/play.php?id=658
ลินดา
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

นึกแล้วเชียว ว่าต้องเป็นเพลงนี้ ใจเดียวกับคุณเจนนี่
เร้ยย..ยย :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
Tough Time Never Last
But
Tough People Do
thanwa
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณน้องยีน ผมมีที่ฟังเพลงโดยไม่ต้องเสียเงินซื้อแล้ว
Jeng
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 4

ไม่เข้าใจ นึกว่าให้อ่านอย่างเดียว พอกดเข้าไปแล้ว ทำให้มีเสียงเพลงทำอย่างไรครับ >>> ธันวา
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 5

เครื่องพี่เจ๋งต้องมีซาวด์การ์ดกะลำโพง เซ็ตให้สามารถฟังเสียงจากแผ่นซีดีได้(ผ่านซาวด์การ์ด) หลังจากนั้นถ้ายังไม่ได้ ให้ลองอัพเดต Internet Explorer ครับ
Jeng

โพสต์ที่ 6

ขอบคุณครับ ฟังได้แล้วครับ ไม่รู้ใครไปกด mute ไว้ ท่าทางจะเป็นเราเอง
นายสต็อก

โพสต์ที่ 7

เพลงเพราะดีครับ... นานๆจะฟังเพลงสมัยใหม่กับเค้าที
เดี๋ยวนี้ตามเพลงคนรุ่นใหม่ๆไม่ค่อยทันเลย อายพวกวัยรุ่นจัง! 8)
Jeng

โพสต์ที่ 8

ว้าวมันมากเลย

แฟนฉัน >> ชาตรี
เก็บตะวัน >> อิทธิ
รักเธอเสมอ >> อัสนี

กำลังฟังอยู่

ดูเลือกเพลงก็รู้อายุแล้ว อิอิ

เพลินดีครับ >> Genie

เคยคิดนานมาแล้ว ว่าควรมีเนื้อร้องนะ ไม่งั้นร้องตามไม่ได้

แปลกดีนะ อะไรที่เคยคิดไว้ มันเป็นไปตามนั้นหมดเลย

อย่างงี้ พี่เคยคิดว่าจะมีเงินสดเป็นพันล้านบาท ก็ต้องเป็นไปได้ซิ

ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
Jeng

โพสต์ที่ 9

ยิ่งใกล้ ยิ่งเจ็บ >>> อินคา
Jeng

โพสต์ที่ 10

ความรัก >>> ออโต้บาห์น

เพลงนี้มอบให้กับ คู่บ่าวสาว นพ.สมศักดิ์ เหล่าวัฒนา + นางสาว ปัทมา นาคะตะ

ขอให้มีความสุข สดชื่น สมหวัง มีลูก มีหลาน มีความมั่งคั่ง ร่ำรวย มีความสมบูรณ์แบบในทุกด้าน และอย่าลืมลงทุนในหุ้นแบบ VI ล่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 11

ลองเพลงโปรดของผมบ้างดิ ผมใช้เพลงนี้พิชิตใจสาวมาแยอะแล้วนะ ยกเว้นภรรยาผม

ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน
ถึงอยู่ไกลสุดหล้าสุทาธาร ขอพบพานพิสวาททุกชาติไป.....

คล้ายๆกับ พระอภัยมณี แต่มันเป็นเพลงที่เพราะกินใจสาวๆเลยละ
Mon money

โพสต์ที่ 12

นี่ก็อีกเพลงหนึ่งครับที่ผมชอบสุดๆ เอามาฝากคุณวิบูลย์ด้วยนะ

http://www.kapook.com/newmusicstation/play.php?id=141
VIB007
ผู้ติดตาม: 71

โพสต์ที่ 13

คุณมน
โทษทีเพิ่งมาอ่าน
พี่หมูนี่ศิลปินคนโปรดผมเลยละครับ
เพลงที่ผมมอบหัวใจให้หมดดวงคือเพลงข้างล่างนี้ละครับ
คุณมนชอบหรือเปล่า
ผมว่าเพลงนี้สวยมากๆเลยครับ
เมื่อก่อน ไปผับเพื่อชีวิตทีไร
ต้องขอเพลงนี้ทุกครั้ง
ไม่เคยขาด

ถ้าคิดถึงผมก็เปิดเพลงนี้ฟังแล้วกันครับ

http://www.kapook.com/newmusicstation/play.php?id=143
thanwa
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 14

หลังจากคุยกันเฉพาะเรื่องลงทุนเป็นหลัก
ไม่ยักรู้ว่า คุณมน คุณวิบูลย์ นี่ชอบฟังเพลงเหมือนกัน

เอาเป็นว่าถ้าคุณมน คุณวิบูลย์จะนัดกันไปฟังเพลงของคุณพงษ์เทพละก้อ
ผมจะไปแจมด้วยก็แล้วกัน ผมสนับสนุนคนโคราช อยู่แล้ว :wink:
Mon money

โพสต์ที่ 15

คุณวิบูลย์ ของหน้าหมูผมมีเกียบทุกชุดแหละครับ ผมว่าเพลงของแกฟังดูมีชีวิตดีนะครับ และผมก็ชอบเพลงนี้เช่นกัน

จริงๆแล้วผมชอบฟังเพลงเก่าๆ และเพลงลูกทุ่งเก่าๆครับ

พี่ไก่ชอบเพลงแบบไหนหรือครับ
VIB007
ผู้ติดตาม: 71

โพสต์ที่ 16

ถ้าคุณธันวาและคุณมนอยากฟังเพลงตอนนี้
ผมแนะนำโรงเบียรเยอรมันตะวันแดง ถ.นราธิวาส
อาจารย์บรูส แกสตันนี่
สุดยอดจริงๆครับ
ผมไปมาสามชั่วโมง
หมดน้ำเปล่าไปหลายขวด
แต่คุ้มจริงๆ
genie
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 17

ผมว่าเพลงไหนๆก็ไม่อาจทัดเทียมเพลงนี้ http://www.kapook.com/newmusicstation/play.php?id=1034 :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ล็อคหัวข้อ