นอกเรื่อง : มีใครใช้เครื่องสำอางค์ Covermark บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นาย อนุสรณ์ สวัสดี
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

นอกเรื่อง : มีใครใช้เครื่องสำอางค์ Covermark บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนด้วยครับ
มีใครใช้เครื่องสำอางค์ Covermark บ้างครับ
แล้วเป็นเครื่องสำอางค์ระดับไหนครับ
ลองไปเดินตามห้างแล้ว บูทเขาสีอ่อน ๆ หวาน ๆ
แต่ไม่รู้ว่าขายดีไหมครับ
แล้วลูกค้าส่วนใหญ่เป็นวัยไหน กลุ่มไหนครับ
แบรนด์แรงไหมครับ ตอนเด็ก ๆ ก็เคยได้ยินชื่อ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อนุสรณ์
SomJook

โพสต์ที่ 2

เห็นส่วนใหญ่จะเป็นสปอนเซอร์ให้กับการประกวดนางงามต่าง ๆ นะคะ...เครื่องสำอางค์ของคัพเวอร์มาร์คจะจัดอยู่ในระดับระดับกลางถึงบนค่ะ ลูกค้าส่วนใหญ่จะอยู่ในวัยทำงานถึงวัยผู้ใหญ่มาก.... ส่วนพวกครีมบำรุงผิวเขาก็จะแบ่งตามวัยค่ะ.... :D :D :D
นาย อนุสรณ์ สวัสดี

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับพี่ส้มจุก

:D อนุสรณ์ :D

ขอโทษที่ตอบช้าครับ
ปรัชญา1
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

8) โอซีซี จัดจำหน่าย

ใช่ไหมพี่เจ๋ง อิอิ
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 31

โพสต์ที่ 5

แสดงว่าช่วงนี้ เฮียปรัชญาต้องไปบำรุงอะไรแน่ๆ เลย กินโสมหรืเปล่า หน้าคงเด็กไปเยอะ เจอใครก็เลย เรียกพี่ไปหมด อิอิ

แซวเล่นนะเฮีย :D :D :D
ล็อคหัวข้อ