ผมเห็นรถฟาร์มเฮ้าส์บ่อยครับแต่ไม่ยักรู้ว่า......

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
วัวแดง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผมเห็นรถฟาร์มเฮ้าส์บ่อยครับแต่ไม่ยักรู้ว่า......

โพสต์ที่ 1

ผมเห็นรถฟาร์มเฮ้าส์บ่อยครับแต่ไม่ยักรู้ว่า รถ gfpt วิ่งเข้าโลตัส......

หรือตลาดในประเทศก็ฟื้นแล้ว......

ผมหยิบตัวนี้มาพูดเพราะก่อนเกิดเหตุการณ์ ไข้หวัดนกหุ้นตัวนี้ถูกพูดถึงพอสมควรในเวปนี้ แต่ซ่วงหลังเห็นเงียบไป ทั้งที่ผลประกอบการณ์เริ่มฟื้นบ้างแล้ว แถมเป็นหุ้นทีไม่ค่อยเหนียวเรื่องปันผล แต่ติดใจทำไมต้องกู้เงินจากผู้บริหารบ่อยจัง.......
โพสต์โพสต์