พี่เจ๋งคร้าบ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 1

หวัดดีครับ ยังไม่นอนอีกเหรอครับพี่ อิอิ :D :D

ว่าแต่เข้ามาห้องนี้ทีไร ต้องเจอพี่ทุกทีเลยครับ พี่เล่น net ทั้งวันเลยเหรอครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 2

อิอิ เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ

วันนี้ตื่นตอนบ่ายสามครึ่ง เป็นวันที่ตื่นสายที่สุดในชีวิตเลยครับ

รุ่นน้องหมอโทรมาตอนเช้า แต่พี่ไม่ได้รับสาย พอตอนบ่ายพี่โทรกลับไปบอกว่าเพิ่งตื่น รุ่นน้องคนนั้นเขาคงคิดว่าพี่พูดเล่นมั๊ง อิอิ

ถ้าไม่เข้าเน็ตก็ไม่รู้จะทำอะไร เดี๋ยวนี้ UBC ก็ไม่ค่อยได้ดูแล้ว
บุญถึง
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขออ่านด้วยคนครับ พี่เจ๋ง
Jeng

โพสต์ที่ 4

หวัดดีครับ คุณบุญถึง

แหม พี่ผมกำลังฟังเทศน์ หลวงพ่อปัญญา วัดชลประทานรังสฤษฏ์ อยู่พอดี

คุณบุญถึง ก็มาโพส ช่างเหมาะเจาะจริงๆ

ผมกำลังฟังเรื่อง จงเป็นอยู่อย่างผู้ชนะครับ
บุญถึง
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

ธรรม เป็นสิ่งจรรโลงใจ
ที่ใดไร้ธรรมก็คงวุ่นวาย
ขออานุโมธานากับพี่เจ๋ง ด้วยครับ
Jeng

โพสต์ที่ 6

kotaro ชื่อนี้ได้มาได้อย่างไรครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 7

ไปสมัครสมาชิกหลายเว็บครับ เลยขี้เกียจจำ username กับ password

ตอนไปสมัครสมาชิกเล่น โกะ สมัครชืออะไรก็มีหมดแล้ว เหลือบไปเห็นการตูนของน้อง ชือ kotaro เลยเอาชื่อนี้เลย จากนั้น web อะไร ก็ใช้ชื่อนี้หมดเลยครับ จำแค่ username กับ password อันเดียวง่ายดี เพราะบางเว็บ นานๆเข้าที

ฮะๆๆๆ :D
ล็อคหัวข้อ