ขอเรียนถามท่านผู้รู้ทุกท่านครับเรื่อง cpf

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
nong217
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ขอเรียนถามท่านผู้รู้ทุกท่านครับเรื่อง cpf

โพสต์ที่ 1

เป็นสมาชิกใหม่นะครับยังไม่มีความรู้มากนักครัยบอยากถามว่าถ้าประเทศต่าวง ๆ ในยุโรปส่วนมากลดการบริโภคไก่ลงจะกระทบกับ cpf ,มากไหมครับและจะบริโภคอะไรทดแทนครับแล้วหุ้นตัวไหนน่าจะได้ประโยชน์จะเป็นพวกส่งออกกุ้งหรืองอาหารทะเลแช่แข็งครับแล้วราคาส่วออกพวกนี้เพิ่มขึ้นไหมครับราคาในตลาดโลกเพิ่มขึ้นไหมครับขอขอบคุณมากครับ ไม่เคยโพสเลยแอบอ่านมานานครับต่อไปคงจะมาโพสมากขึ้นแลกเปลี่ยนความรู้กันนะครับ
007-s
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ลองเข้าไป อ่านดูในร้อยคนร้อยหุ้นสิคะ

ดิฉันก็น้องใหม่เหมือนกัน :oops:  :lol:
woody
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 3

อืม คิดไปเรื่อยๆ ดันนึกถึง TVO ด้วยสินี่ กากถั่วเหลืองงานนี้จะเป็นไงน๊า
Impossible is Nothing
ล็อคหัวข้อ