PORT ยังว่างอยู่อีก80% แนะนำหุ้นที่ผมมองไม่ถึงให้ทีครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
BigBoat
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

PORT ยังว่างอยู่อีก80% แนะนำหุ้นที่ผมมองไม่ถึงให้ทีครับ

โพสต์ที่ 1

หุ้นในตลาดเยอะจัง
เพื่อนๆเฝ้าและรอตัวไหนบ้าง
แบ่งๆกันเฝ้าบ้างครับ
จะเก็บไว้ประดับportบ้างครับ
Blueblood
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 2

ขายเรือเรียบร้อยแล้วหรือครับ ยินดีด้วยครับ กำไรหลายเปอร์เซ็นต์เลย :)
It's earnings that count
BigBoat
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

:D  :D  :D  :D  :D  :D

ก็เพราะอ่านเอาความรู้จากboardนี้ครับ
เลยรู้ว่าต้องดูอะไรบ้าง วิเคราะห์อะไรบ้าง
ล็อคหัวข้อ