คิดถึง CK

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา1
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

คิดถึง CK

โพสต์ที่ 1

:P เดือนก่อน คุณเจ๋ง ไปเที่ยวต่างประเทศ
:P ตอนนี้ น้องYOYO กำลังเดินเล่นอยู่ต่างประเทศ
:P และ มีเสียงกระซิบมากับสายลมฝน
ว่า...คุณCK กำลังจะบินไปฮันนี่มูน รอบ2ที่ต่างประเทศ
เลยมัวแต่ เตรียมตัวไม่เข้ามาคุยกันเลย

เข้ามาแก้ข่าวด้วย คุณCK
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

คิดถึง CK

โพสต์ที่ 2

จริงๆแล้ว การไปต่างประเทศนี่ก็ดีนะครับ เฮียปรัชญา เปลี่ยนบรรยากาศดีจริงๆ ความคิดก็โลดแล่น แต่ไม่จำเป็นต้องไปต่างประเทศก็ได้

ผมเพิ่งกลับมาจากนครนายก สวนสีดา ครับ สวยดีเหมือนกัน เจ้าของเป็นเพื่อนคุณฉัตรชัย

บ้านที่พักก็อยู่ติดน้ำ เสียแต่ว่า น้ำแรงสุดในรอบ 3 ปี เลยดูน่ากลัวไปหน่อย น้ำพัดรถโตโยต้า กับรถอีกคัน รวม 2 คัน ที่จอดอยู่ริมน้ำตกลงไป คนก็เลยกลัวกัน

ขากลับ วิ่งกลับกรุงเทพ 1 ชั่วโมงเอง แต่เห็นรถกู้ภัยวิ่งมา เป็นขบวน 10 กว่าคัน ไม่รู้เขาไปทำอะไรกัน
ปรัชญา1

คิดถึง CK

โพสต์ที่ 3

:P ตอนนี้ฤดูมรสุมครับคุณเจ๋ง
วันหน้าถ้าได้ไป ต้องอ้างบารมีคุณฉัตรชัยบ้างอิอิ
ฝันถึง วัน ฟ้าสวย...... อยากร่ำรวย-ด้วยเล่นหุ้น
ฝัน เป็น นักลงทุน..... ลุ้นความหวัง-ความตั้งใจ
tanpol
ผู้ติดตาม: 0

คิดถึง CK

โพสต์ที่ 4

ย้ายมาอยู่นี่กันเอง พอจำน้องผู้ด้วยความรู้ที่คอยอ่านประสบการณ์พี่ๆได้มั้ยครับ ดีใจที่พบเจออีกครั้ง
genie
ผู้ติดตาม: 1

คิดถึง CK

โพสต์ที่ 5

ยินดีต้อนรับครับคุณ tanpol :D แต่เอ...ผมรบกวนถามคุณนิดนึงนะครับไม่ทราบว่าไม่ค่อยมีคนรู้จักเว็บนี้หรือครับ เห็นแต่ละคนที่เข้ามาใหม่ชอบพูดทำนองไม่รู้ว่ามีเว็บนี้ด้วย
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

คิดถึง CK

โพสต์ที่ 6

ยินดีต้อนรับครับ Tanpol
ปรัชญา1

คิดถึง CK

โพสต์ที่ 7

tanpol เขียน:ย้ายมาอยู่นี่กันเอง พอจำน้องผู้ด้วยความรู้ที่คอยอ่านประสบการณ์พี่ๆได้มั้ยครับ ดีใจที่พบเจออีกครั้ง
ยินดีต้อนรับ ว่างๆมาคุยกันนะครับ
ล็อคหัวข้อ