ผู้ก่อตั้ง WG เสียแล้วหรือครับ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Viewtiful Investor
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ผู้ก่อตั้ง WG เสียแล้วหรือครับ?

โพสต์ที่ 1

เห็นลงในมติชน เค้าเสียตอยอายุเท่าไหร่ครับเนี่ย
I do not sleep. I dream.
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 86

โพสต์ที่ 2

ใครเสียชีวิตหรือครับ  ไม่ได้อ่านมติชนนะครับ
Viewtiful Investor
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

Mr. D.M. Kennedy
ผู้ก่อตั้งและประธานกรรมการบริษัท ไว้ท์กรุ๊ป จำกัด (มหาชน)

น่าจะเป็น ผู้ถือหุ้นใหญ่อันดับ 10 ของ WG, Mr. Desmond Kennedy

ขอโทษที่บอกผิดครับ เอามาจาก กรุงเทพธุรกิจ 13/01/06, page 16 มุมซ้ายล่าง

เคยถือ WG แต่จำไม่ได้เลยครับ  :oops:
I do not sleep. I dream.
chatchai

โพสต์ที่ 4

น่าตกใจเหมือนกันครับ

ตอนประชุมผุ้ถือหุ้นเดือน พค. 48  ท่านยังดูแข็งแรงดีอยู่เลยครับ  ยังได้พูดคุยกับท่านอยู่

ท่านอายุประมาณ 76 ปีครับ

บริษัทปีนี้เสียกรรมการไป 2 ท่าน คือ คุณเคนเนดี้ที่เสียชีวิต และ ดร.สุบิน ปิ่นขยัน ที่ลาออกไป
ต.หยวนเปียว
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

น่าให้คุณฉัตรชัยเป็นกรรมการ  :)   :lol:
==หากบริษัทไม่ได้อยู่ในตลาดฯ หุ้นยังน่าซื้อหรือไม่ ==
ลูกอิสาน
ผู้ติดตาม: 891

โพสต์ที่ 6

[quote="ต.หยวนเปียว"]น่าให้คุณฉัตรชัยเป็นกรรมการ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
chatchai

โพสต์ที่ 7

ความสามารถของผมคงไม่ถึงขั้นกรรมการบริษัทจดทะเบียนหรอกครับ

ขอบคุณครับ
ล็อคหัวข้อ