อยากทราบว่า สัปดาห์นี้ ดร.นิเวศน์ ไม่เขียนบทความเหรอครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Belffet
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบว่า สัปดาห์นี้ ดร.นิเวศน์ ไม่เขียนบทความเหรอครับ

โพสต์ที่ 1

หาไม่เจอเลยครับ ในเวบนะครับ

ท่านใดอ่านกรุงเทพธุรกิจมีบ้างไหมครับ
mangmoom
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

สัปดาห์ที่แล้ว วันอังคารที่ 3 มกราคม 2549 กท ธุรกิจ ไม่ได้ลงบทความของท่าน ดร นิเวศน์
บทความเรื่อง นีโม กท ธุรกิจ เพิ่งนำมาลงในวันอังคารที่ 10 มค นี้
ฉะนั้นสัปดาห์นี้ จึงไม่ได้อ่านบทความของท่าน :roll:
ล็อคหัวข้อ