มือใหม่ รบกวน ใครถือ BJC บ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
kit556
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

มือใหม่ รบกวน ใครถือ BJC บ้างครับ

โพสต์ที่ 1

ผมถืออยู่มี S&P , CM , PRANDA , PTT ทุกตัวขึ้นมาหมดเลยครับ ยกเว้น BJC นิ่งๆอยู่ที่ 50 แถมยังตกลงมาเป็น 49.75 ด้วย

เลยอยากทราบว่าเพราะอะไรครับ คือมีข่าวอะไร หรือมีรายงานผลประกอบการ หรือเกี่ยวกับหุ้นช้างของคุณเจริญหรือเปล่าครับ ... รบกวนด้วยครับ

ปล คลื่นแรงขนาดนี้ชาว VI ออกหาปลากันหรือเปล่าครับ ?
Kritsada
Tiger
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ผมเคยมีแต่เลิกถือไปได้ประมาณ 2 เดือน แล้วครับ
รายละเอียดทุกอย่างที่ผมรู้ post ไว้ในร้อยคน ร้อยหุ้นครับ
ต้องเรียนรู้ให้ได้
Li .. Zhi .. Ren
ล็อคหัวข้อ