หุ้นตัวไหนบ้างครับ ที่อ่อนไหวต่อตลาดหุ้นมากๆ....

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Belffet
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หุ้นตัวไหนบ้างครับ ที่อ่อนไหวต่อตลาดหุ้นมากๆ....

โพสต์ที่ 1

แบบว่า ถ้าดัชนีรวมและมูลค่าซื้อขายสูงขึ้น หุ้นตัวนี้จะขึ้นตามก่อนเพื่อนอย่างพรวดพราด

ขณะเดียวกันถ้าดัชนีและการซื้อขายซึมลงๆๆๆ หมีเอาๆๆ หุ้นนี้ก็จะลงพรวดตามไปทันที

เอาแบบขึ้นลงพรวดพราดเลยนะครับ

ขอซัก 3 ตัวครับ ผมอยากเก็บไว้เป็นสถิติ ค่อยๆดูไปเรื่อยๆครับ

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

Warrant ที่ใกล้หมดอายุของบล.ครับ
Belffet

โพสต์ที่ 3

ขอแบบเป็นหุ้นสามัญได้มั๊ยครับพี่ CK
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 4

หุ้นสามัญของบล. ที่มีวอร์แร้นท์ใกล้หมดอายุครับ
และหุ้นสามัญของบล.ที่มี market share สูงสุด
Belffet

โพสต์ที่ 5

โอ้ว

ขอบคุณครับพี่ CK
ล็อคหัวข้อ