หยุดยาวๆอย่างนี้คงไม่มีใครเข้ามาคุยอีกหลายวันแน่ๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

หยุดยาวๆอย่างนี้คงไม่มีใครเข้ามาคุยอีกหลายวันแน่ๆ

โพสต์ที่ 1

เที่ยวกันให้สนุกนะครับ มีอะไรดีๆก็เก็บมาฝากด้วยละกัน
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

คุณ Mon Money ไปประชุมผู้ถือหุ้นของ traf มาหรือยังครับผมอาจทราบเนื่องจากยังไม่เคยไปประชุมกะเขาสักที คุณมองหุ้นตัวนี้ยังไงครับ ผมเองมองว่าธุรกิจบันเทิง โดยเฉพาะวิทยุ-โทรทัศน์น่าจะดีแม้เศษรฐกิจจะดีหรือไม่ เพราะว่ามนุษย์เราชอบบริโภคข่าว ตอนนี้ผมก็มอง Amata ว่าน่าจะพอใช้ได้ผมกำลังดูอยู่ครับไม่ทราบคุณมองตัวนี้อยู่หรือเปล่าครับ
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

กำหนดประชุมวันที่28เมษาครับ คือยังไม่ได้ไปในเรื่องของTRAFมีคนอธิบายไว้ชัดเจนลองอ่านในกระทู้เอานะครับ

ส่วนAMATAผมไม่สนใจครับ ตอนนี้ผมกำลังมองหาหุ้นHITECHที่ดีๆสักตัวหนึ่งไว้ลงทุนครับแต่ยังไม่เจอครับ
ล็อคหัวข้อ