บุคคลหรือ เวปไซต์หุ้นไหน ที่ทรงอิทธิพลที่สุดในเมืองไทย...

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ForrestGump
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

บุคคลหรือ เวปไซต์หุ้นไหน ที่ทรงอิทธิพลที่สุดในเมืองไทย...

โพสต์ที่ 1

ทรงอิทธิพลทั้งด้าน
1. แนวคิดหรือหลักการลงทุน
2. ชื่อหุ้น ให้ซื้อหรือขาย ทั้งโดยมีเหตุผลและไม่มี
3. ข่าววงใน วงนอก พรีเมียร์ ดิวิชั่นสาม
4. ฯลฯ

ขอความเห็นทั้งชื่อบุคคล และ ชื่อเวปไซต์ ด้วยครับ

สำหรับผมยังหาไม่เจอครับ  ช่วยชี้แนะด้วย
กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
ภาพประจำตัวสมาชิก
ขงเบ้ง
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

www.thaiinsider.comครับ webเอกยุทธครับได้ข่าวว่าโดนปิดไปแล้วครับ
เคยเข้าไปดูครับ คนทะลักเลยครับ
ไม่มีกลยุทธ์ใดตายตัวขึ้นอยู่กับสภาวะการณ์
เวลารุกคิดให้นานแต่เวลาถอยต้องเร็วไร้เงา
อิสรภาพทางการเงินเป็นแค่การเริ่มต้น
ปลายทาง คือ ความหลุดพ้น
ชีวิต คือ ความว่างเปล่า
ไม่มีใครหนีพ้นความตาย
แม้เป็นมหาเศรษฐีอันดับ 1ของโลก
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

จริงๆกระทิงเขียวคนเข้าเยอะสุด แต่เว็บที่ทรงอิทธิพลผมว่า efinancethai นะ

ไม่ได้หมายความว่าเค้าทำผิดอะไรนะ หมายถึงเค้าทำระบบข่าวออนไลน์ที่แจกฟรีให้นักลงทุนใช้ผ่านเน็ตอยู่แล้ว มีกราฟ มี quote ครบ
ล็อคหัวข้อ