ถ้าอุปกรณ์กีฬา และดนตรี ลดหรือไม่เสียภาษี หุ้นใดได้ประโยชน์

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
qingwen
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถ้าอุปกรณ์กีฬา และดนตรี ลดหรือไม่เสียภาษี หุ้นใดได้ประโยชน์

โพสต์ที่ 1

เพิ่งฟังนายกฯพูดถึงสดๆร้อนๆ เลยคิดถึงหุ้นขึ้นมา แต่คิดไม่ออกเลยว่า หุ้นอะไรที่จะได้ประโยชน์มั่ง super sport ก็ไม่ได้อยู่ในตลาดหุ้น ใครคิดออกบอกด้วยครับ
对不起,请问一下.
存货是什么意思 ?
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 889

โพสต์ที่ 2

หากจำไม่ผิด super sport อยู่ในตลาดบางส่วนนะครับ
โดยถือหุ้นผ่าน robins ลองเช็คตัวเลขดูครับ

รวมๆก็คงเป็นหุ้นค้าปลีก แต่คงไม่มีนัยสำคัญมาก
อีกตัวคือ cawow ครับ ไม่รู้ว่าอุปกรณ์บางส่วน import หรือเปล่า
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
ล็อคหัวข้อ