** โอ้โห ซื้อเยอะดีจัง **

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tummeng
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

วันนี้ไม่ได้ดูจอ กลับบ้านมาเห็นหุ้นขึ้นมาอืก 15 จุด แต่ที่ตะลึง ยอดวันนี้ฝรั่งซื้อไปตั้ง 6000 กว่าล้าน ... ซื้อได้ถล่มทะลายดีจริงครับ
น่าจะเป็นยอดสุทธิซื้อที่มากที่สุดที่เคยซื้อต่อวันเลยหรือเปล่าครับ.... หรือเคยมีมากกว่านี้น่ะครับ ใครพอจำได้บ้างหรือเปล่าครับ

โฮ่ โฮ๋ โฮ่ December Effect มีจริงหรือนี่

ฝรั่งมาซื้อหุ้นที่มีอยู่ในมือบ้างสิ....... :lol:  :lol:

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
HI.ผมเอง
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

หึหึ..
ล็อคหัวข้อ