พึ่งหาเพื่อนไปงานวันอาทิตย์นี้ได้ ยังจองทันไหมครับ !! -__-&q

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นายนก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พึ่งหาเพื่อนไปงานวันอาทิตย์นี้ได้ ยังจองทันไหมครับ !! -__-&q

โพสต์ที่ 1

เห็นบอกว่าปิดรับจองไปเมื่อวันที่ 9

พอดีผมพึ่งจะหาคนไปเป็นเพื่อนได้เอง ตอนแรกนึกว่าจะไม่ไป พอมีเพื่อนทำให้อยากไปร่วมด้วยซะแล้วทำไงดีครับ ถ้าไม่มีที่ก็จะยืนเอาก้อได้ :o

พอดีโทรไปถามที่เบอร์ที่ให้ไว้ 01-7011190(ของคุณยีนหรือป่าวเนี่ย) ไม่เห็นเปิดเครื่อง เลยไม่รู้จะทำไงต่อครับ รบกวนถามด้วย ส่วนเงินไปจ่ายหน้างานหรือโอนให้เหรอครับ
VIB007
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 71

โพสต์ที่ 2

ขอยุ่งกับเรื่องนี้หน่อย ในฐานะวิทยากร(จำเป็น) ผมอนุญาตให้จ่ายเงินหน้างานได้ครับ จะได้ไปกันเยอะๆ แล้วเจอกันครับ
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

ปัญหาไม่ใช่จ่ายเงินที่ไหนหรอกครับ จ่ายหน้างานก็ได้ แต่ที่อยากให้จองก่อนก็เพราะการจัดเตรียมสถานที่และสิ่งอำนวยความสะดวก หากไม่มีการเตรียมเอาไว้ลองคิดดูเถิดครับว่าอะไรจะเกิดขึ้นหากมากันมากก็แออัด และอาหารการกินไม่พอเพียง หากมาน้อยเจ๋งแหง๋ๆ

สำหรับคุณนกมาเถิดครับ คิดว่ายังคงพอได้ พรุ่งนี้รบกวนแจ้งทางโทรศัพย์อีกทีครับ
นายนก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ครับ ขอบคุณมากๆนะครับ :D
ล็อคหัวข้อ