Settrade เอาบทความจาก TVI ลง Homepage

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
woody
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

Settrade เอาบทความจาก TVI ลง Homepage

โพสต์ที่ 1

Impossible is Nothing
ภาพประจำตัวสมาชิก
Raphin Phraiwal
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

:cool:  :cheers:
สุดยอดครับ
Belffet

โพสต์ที่ 3

อาจเอามากลบบทวิเคราะห์ของ XXXX ก็ได้มั้งครับ หน้าแรกไม่โผล่เลย โดนกลบทับหมด
jaychou

โพสต์ที่ 4

ตัว content ของ investment guru ต้องให้เครดิตคุณ genie และทีมงานยุคก่อนครับ ยังมีอีกกระบุงหนึ่ง ไว้จะทยอยเอาขึ้นระบบใหม่ให้หมด
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 5

รูปภาพ
ForrestGump

โพสต์ที่ 6

ภาพของคุณ ฮิ ผมเอง น่าดูจริงๆ อิอิ

ขอทายว่า คุณ HI ผมเอง เป็นคนถือศีลกินเจ 555

บทความก็ดีครับ แต่บางทีอยากให้รวมบทความที่พี่ปรัชญา เรียบเรียงใหม่ให้น่าดูก็จะขอบคุณมากๆ ครับ เพราะผมก็เห็นว่า พี่ปรัชญาก็ผ่านตลาดมาเนิ่นนาน สอนรุ่นน้องๆ ลูกๆ หลานๆ ได้สบาย
กฎข้อที่1 อย่ายอมขาดทุน กฎข้อที่2 กลับไปดูกฎข้อที่ 1
HI.ผมเอง

โพสต์ที่ 7

ForrestGump เขียน:ภาพของคุณ ฮิ ผมเอง น่าดูจริงๆ อิอิ

ขอทายว่า คุณ HI ผมเอง เป็นคนถือศีลกินเจ 555
:lol:  :lovl:  :lovl:
ล็อคหัวข้อ