ถึงพี่ครรชิต พี่ลูกอีสาน ครับ...อาจจะช้าหน่อย

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tenkafubu
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถึงพี่ครรชิต พี่ลูกอีสาน ครับ...อาจจะช้าหน่อย

โพสต์ที่ 1

งานตลท. สัญจรนี้ไม่ทราบว่าพี่นั่งอยู่แถวๆ ไหนครับ พอดีว่าผมไปกับพี่สาว (เดินงง งงครับ เด็กใหม่ก็แบบนี้) ได้ฟังเค้าพูดบ้าง ก็ดีครับ เสียดายไม่ได้นัดเจอพูดคุยครับ.. :(
เหมือนที่พี่บอกครับ pretty น่ารักครับ แต่ผมว่าสาวๆ egco สวยสุดครับ อีกอย่าง ผมก็พึ่งรู้ว่าเพื่อนทำงานอยู่กิมเอ็งครับ สวยขึ้นด้วย :P

ถ้ายังไง หากมีโอกาส ก็อยากรู้จักและขอคำแนะนำครับ... :) ผมอยู่สงขลาครับตอนนี้
3M Only...
Market Cap.
ลูกอิสาน2
Verified User
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 2

ผมไม่ได้เข้าฟังสัมมนาครับ เพราะ....ไปสาย....
มีคนอออยู่ที่ประตูเยอะมากครับ ก็เลยเข้าไม่ได้..ก็เลยไปลองเล่นเกมส์หุ้นจำลองครับ...ได้ออกทีวี ด้วยครับ :lol: ITV เค้าเอามาออกอากาศตอนเช้าวันจันทร์..

ผมเจอเพื่อนของรุ่นน้องที่ทำงานกิมเอ็ง เค้าพยายามโน้มน้าวให้เปิดบัญชีครับ
ไม่รู้คนเดียวกันหรือเปล่า แต่หน้้าตาดีเลยครับ... :lol:

ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ tenfu หวังว่าคงได้เจอกัน มีอะไรก็สอบถาม-แนะนำมาได้ครับ ว่าแต่อยู่ที่สงขลาถาวรหรือเปล่าครับ ส่วนผมคงใช่ เพราะสถานการณ์บังคับ :lol:
"การลงทุนคืออาหารที่อร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว"
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 56

โพสต์ที่ 3

ส่วนผมไม่ได้ไป ครับ
ล็อคหัวข้อ