ราคา SAFE ที่ขึ้นมา...

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Raphin Phraiwal
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

1. การที่ราคา SAFE ขึ้นมา การซื้อหุ้นคืนของบริษัทมีส่วนหรือเปล่าครับ

2. ในประสบการณ์ของพี่ๆ มีหุ้นตัวไหนอีกไหมครับที่ค่อยๆไต่ขึ้นหลังจากการซื้อหุ้นคืนของบริษัท (อาจนิ่งอยู่นานแต่ก็ไต่ขึ้นในที่สุด)

3. หุ้นทุกตัวหรือเปล่าครับที่มีการไต่ขึ้นหลังจากการซื้อหุ้นคืน (คือว่าผมกำลังสงสัยเกี่ยวกับ Susco ว่าจะขึ้นไหม เพราะบ.กำลังซื้อหุ้นคืนอยู่ ช่วยชี้แนะด้วยครับ)
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

1. SAFE ซื้อหุ้นคืนไม่เกิน 26.5 บาทคับ
ล็อคหัวข้อ