รายชื่อผู้ที่ได้รับโอนเงินค่าหนังสือมาแล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

รายชื่อผู้ที่ได้รับโอนเงินค่าหนังสือมาแล้ว

โพสต์ที่ 1

ผู้ที่ผมส่งไปแล้ว
คุณ อนุสรณ์ สวัสดี(2/9/46)
คุณ บัญชา โพธิ์สินสมวงศ์(2/9/46)
คุณ นพดล ไพโรจน์ถาวรวัฒนา(5/9/46)
คุณ พิทยพล ตุลยธำรง(5/9/46)
คุณ สุรชัย ศุภกิจ(5/9/46)
คุณ ธเนศ ตันติวราชัย(5/9/46)
คุณ จีรวัฒน์ สุขบรรจง(5/9/46)
คุณ ปิยะรัตน์ บุญแสวง(6/9/46)
คุณ จินตนา บุญพรหม(6/9/46)
คุณ จักรพันธ์ ลิมป์หิรัณย์(6/9/46)
คุณ สมชัย เลิศลักขณาสุข(6/9/46)ส่งให้ใหม่(29/9/46)
คุณ ธชพล วารีชื่นสุข(6/9/46)
คุณ ภัค กิตติไพศาลกุล(6/9/46)
คุณ อนงค์ มาศรังสรรค์(6/9/46)
คุณ พงษ์เผ่า หอสถิตย์ธรรม(6/9/46)
คุณ ถาวร จิรถาวรกุล(6/9/46)
คุณ ประสงค์ เอื้อบุณยะนันท์(6/9/46)
คุณ โชคชัย ชื่นกิ่งแก้ว(6/9/46)
คุณ กิ่งกนก พิทยานุคุณ(6/9/46)
คุณ ประสาร จงทวีผล(6/9/46)
คุณ สุวสันต์ สื่อสุวรรณ(9/9/46)
คุณ ปัทมวรรณ เนตรพุกกณะ(9/9/46)
คุณ จตุพงษ์ สิริเจริญสมบัติ(9/9/46)
คุณ ทศพร ตรีรุจิราภาพงศ์(9/9/46)
คุณ รัตนา เรืองไรรัตนโรจน์(9/9/46)
คุณ วัชราภรณ์ ทิบเมือง(9/9/46)
คุณ กฤตเดโช สิริภัสสร(9/9/46)
คุณ ณรงค์ฤทธิ์ สถิตธรรมนิตย์(9/9/46)
คุณ อิทธิพล รัตนวิศิษฐ์(10/9/46)
คุณ อรชุดา จิตอนุตรโชติ(10/9/46)
คุณ ธวัช โอจรัสพร(10/9/46)
คุณ เทียรชัย สถิตธรรมนิตย์(x2)(10/9/46)
คุณ ปริยุทธ์ เจียรพัฒนาคม(10/9/46)
คุณ ดนัย ตันติศิริวัฒน์(17/9/46)
คุณ ธนาวุฒิ ธนิตยวงศ์(17/9/46)ส่งให้ใหม่(3/10/46)
คุณ สันติ วงศ์รุ่งโรจน์กิจ(17/9/46)
คุณ โสภณ ตันชัยเอกกุล(17/9/46)
คุณหมอ อัฐพล อรุณวุฒิพงศ์(17/9/46)
คุณหมอ ธวัชชัย อารีย์รบ(17/9/46)
คุณ สุรเชษฐ์(22/9/46)
คุณ กรกฎ สุวรรณเวช(22/9/46)
คุณ กฤษฎา ศรีทอง(29/9/46)
คุณ เจริญศักดิ์ เรืองพีระกุล(29/9/46)
พ.ญ. รินสุข องอาจสกุลมั่น(2/10/46)
คุณ บุญกิจ สิริสุขนันทเดช(7/10/46)
ผู้ที่ได้รับโอนแล้วและกำลังจัดส่ง

ผู้ที่แจ้งมาทางเน็ต(เช็คยอดแล้วรอจัดส่ง)

กระผมในนามผู้บริหารเว็บไซต์ ต้องขออภัยที่อาจล่าช้าไปบ้าง เนื่องจากบัญชีกลางเป็นในนามคุณมนตรี เลยต้องเสียเวลาตรวจสอบ จึงต้องขออภัยทุกท่านไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ หากมีข้อสอบถามติดต่อได้ที่ 01-701-1190 ครับ

อาจอง หยิบมานนท์
ผู้บริหารเว็บไซต์

หมายเหตุ: ชื่ออาจup dateช้าไปบ้างเนื่องจากfaxที่ส่งมาเลขาฯผมจะทะยอยนำมาให้เลยอาจล่าช้าไปบ้าง ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ
บุคคลทั่วไป
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ
genie

โพสต์ที่ 3

เมื่อวันศุกร์ผมออกจากofficeประมาณใกล้ๆเที่ยง สำหรับผู้ที่faxมาให้ผมเมื่อวันศุกร์ faxทั้งหมดน่าจะอยู่ที่เลขาฯครับ แล้ววันจันทร์ผมจะupdateรายชื่อผู้โอนเข้ามาอีกครั้งครับ ต้องขออภัยในความล่าช้าไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

อาจอง หยิบมานนท์
nopy

โพสต์ที่ 4

คุณ genie ผมได้รับหนังสือแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Banchap

โพสต์ที่ 5

บัญชา ได้รับหนังสือแล้วครับ
ขอบคุณมาก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 6

คุณ genie ได้รับ pm ผมไหมครับ ผมโอนเงินไปให้แล้วเมื่อวันเสาร์ 6/9/46

เวลา 14.06 จำนวนเงิน 552 บาท ครับ ช่วย check ให้หน่อยนะครับ
snail

โพสต์ที่ 7

got the book via mail today.thank you. :wink:
PP

โพสต์ที่ 8

คุณ Genie
ผมได้รับหนังแล้วด้วยความขอบคุณยิ่ง หวังว่าจะมีบริการดีๆเช่นนี้อีกนะครับ
dear

โพสต์ที่ 9

หมอโอนเงินไปวันที่ 10/09/03 แล้วแจ้งไปใน [email protected] ยอดโอน 550.94 ครับ
ไม่ทราบว่าคุณ genie ได้รับรึยังครับ? รบกวนช่วย check ให้หมอด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ
จักรพันธ์

โพสต์ที่ 10

ได้รับหนังสือเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆ ครับ
genie

โพสต์ที่ 11

สำหรับผู้ที่ผมยังไม่ได้จัดส่งให้ผมต้องขออภัยอย่างสูงเนื่องจากอาทิตย์ที่ผ่านมาต้องจัดเตรียมงานmeetingทำให้จัดส่งช้าออกไป จึงขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ และสำหรับผู้ที่ต้องการหนังสือรบกวนโทรมาสอบถามก่อนล่วงหน้านะครับ เนื่องจากขณะนี้เหลืออยู่เพียง 7 เล่มสุดท้ายแล้ว ขอบคุณครับ
kot31
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 12

คุณ genie ผมโอนเงินไปให้ทาง ATM วันที่ 18/9/03 แล้วส่ง fax ไปแล้วไม่ทราบได้รับหือยังครับ แล้วยังมีหนังสือเหลือหรือเปล่าครับ
kot31
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 13

คุณ genie ผมโอนเงินไปให้ทาง ATM วันที่ 18/9/03 แล้วส่ง fax ไปแล้วไม่ทราบได้รับหือยังครับ แล้วยังมีหนังสือเหลือหรือเปล่าครับ
genie

โพสต์ที่ 14

สำคัญมาก สำหรับหนังสือของท่านใดที่มีปัญหาการพิมพ์หน้าไม่ครบรบกวนส่งกลับมาให้ผมด้วยด่วนนะครับ เพราะผมได้เจรจากับทางสำนักพิมพ์แล้วว่าจะทำการเปลี่ยนหนังสือที่มีปัญหาให้แต่ขอให้นำมาเปลี่ยนในครั้งเดียวเลย เลยต้องขอรบกวนท่านที่ได้รับหนังสือไปแล้วตรวจสอบหนังสือด้วยนะครับว่ามีการพิมพ์ตกหล่นไปหรือไม่ผมจะได้เร่งดำเนินการให้ เพราะหากเนิ่นนานไปจะลำบากมากครับ
dear

โพสต์ที่ 15

ได้รับหนังสือเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับ
ธนาวุฒิ ธนิตยวงศ์

โพสต์ที่ 16

รบกวนขอที่อยู่ ที่จะส่งหนังสือกลับไปเปลี่ยนด้วยครับ ( ผมทิ้งซองที่ส่งหนังสือไปแล้ว ) ส่วนค่าใช้จ่ายในการส่งหรือเปลี่ยนหนังสือ ผมจะแนบเงินสด กลับไปกับหนังสือด้วย เงินที่เหลือจากการค่าส่งครั้งหลังก็ให้เป็นเงินสนับสนุนในการพัฒนา web site ก็แล้วกันนะครับ
genie

โพสต์ที่ 17

143/237-8 ถ.บรมราชชนนี อรุณอมรินทร์ บางกอกน้อย กรุงเทพฯ 10700 ครับ
genie

โพสต์ที่ 18

เหลือ 2 เล่มสุดท้ายแล้วนะครับ
batts

โพสต์ที่ 19

คุณ ginie
ผมได้รับหนังสือแล้วครับ ขอบคุณครับ
guest

โพสต์ที่ 20

เรียนคุณ อาจอง
ผมได้โอนเงิน และส่ง fax ไปให้ตั้งแต่ 30 ก.ย ไม่ทราบได้รับหรือเปล่าครับ
ยุทธนา
genie

โพสต์ที่ 21

เหลือเพียง ๒ เล่มสุดท้ายเท่านั้น หมดแล้วหมดเลยนะครับ ไม่มีการสั่งมาเพิ่มแล้วนะครับ
genie

โพสต์ที่ 22

เหลือเล่มสุดท้ายแล้วนะครับ
doremon

โพสต์ที่ 23

พี่ครับหนังสืออะไรหรือครับพี่ ผมเพิ่งจะเข้ามาเจอ
คิดว่าน่าจะดี บ้านผมอยู่แถวๆ ปิ่นเกล้าเหมือนกัน ขอจองเลยได้มั้ยครับ
การหาความรู้ เป็นการลงทุนครับ
genie

โพสต์ที่ 24

เสียใจด้วยครับ หนังสือหมดแล้ว เพิ่งมีคนโทรมาจองก่อนคุณdoraemon 30 นาทีเท่านั้นเองครับ
Gather

โพสต์ที่ 25

แล้วไม่มี พิมพ์ครั้งที่ 2 แล้วเหรอคะ??
เสียดายจัง
:( :cry:
doremon

โพสต์ที่ 26

พี่ครับ แล้วหนังสือที่ว่าเป็นหนังสืออะไรเหรอครับ ถ้าผมขอถ่ายเอกสารจะรบกวนเกินไปหรือเปล่า ถ้าไม่ได้(ไม่ถูกต้อง) ขอเป็นขอซื้อเล่มที่ชำรุด ที่มีเพื่อนสมาชิกขอเปลี่ยนได้มั้ยครับ คือว่าเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิกเลยเพิ่งจะได้อ่านกระทู้ครับ
การหาความรู้ เป็นการลงทุนครับ
PRO_BABY

Re: รายชื่อผู้ที่ได้รับโอนเงินค่าหนังสือมาแล้ว

โพสต์ที่ 27

:( :( ท่านไหนได้รับหนังสือแล้วจะว่าอะไรไหมครับผมขอวื้อจากที่ท่าน ถ่ายเอกสารก็ได้ครับจะคิดเท่าไหร่ครับอยากได้มากเลยครับนะครับพี่ๆๆท่านไหนก็ได้ถ้าท่านเมตตา ตอบกระทู้และให้ที่ติดต่อด้วยครับ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ :cry: :cry: :cry:
--ผลของอนาคตเกิดจาก<====ปัจจุบัน ผลของปัจจุบันเกิดจาก<===อดีต
--ทุกอย่างเชื่อมโยง มีเหตุ====> มีผ
ล็อคหัวข้อ