ข้อมูลเจ้าของหุ้นหรือผู้ถือหุ้นรายใหญ่ขาย ดูได้จากที่ไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
นายนก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ข้อมูลเจ้าของหุ้นหรือผู้ถือหุ้นรายใหญ่ขาย ดูได้จากที่ไหนครับ

โพสต์ที่ 1

ข้อมูลที่แสดงว่าเจ้าของขายหุ้นตัวเองออกมา หรือ ผู้ถือหุ้นรายใหญ่ๆ ขายหุ้นตัวเองออกมานี่ดูได้จากที่ไหน เหรอครับ เคยเห็นพี่ๆเอามา post ผมเข้าไปดูใน www.set.or.th แล้วหาไม่เจอครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

:?: :?: :?: :?: :?:
อ-ริน

โพสต์ที่ 2

http://www.sec.or.th/corp_fin/daily59.php

กำลังจะเปิดดูพอดีค่ะ
:D
นายสต็อก

โพสต์ที่ 3

ถ้าเป็นการซื้อ-ขายรายใหญ่ ลองแวะดู
เว็บ ThaiBigLot by Seamico Securities ( www.thaibiglot.com )
เพื่อดูช่วงการซื้อ-ขายรายใหญ่เวลาย้อนหลัง 7 วัน 8)
ภาพประจำตัวสมาชิก
นายนก

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล ว่าแต่ว่าคุณ อ-ริน กับ คุณสต็อก นอนดึกจังนะครับ ผมนึกว่าผมโพสตอนตีหนึ่งนี่ดึกแล้วนะเนี่ย :?
ล็อคหัวข้อ