หาที่เรียนวิเคราะห์ทางปัจจัยพื้นฐาน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
buffett
ผู้ติดตาม: 0

หาที่เรียนวิเคราะห์ทางปัจจัยพื้นฐาน

โพสต์ที่ 1

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนเปิดอบรมบ้างมั๊ยครับ :)
คณะผู้จัดทำ
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เท่าที่ทราบยังไม่มีที่ไหนจัดเลยนะครับ มีแต่สอนกันในมหาวิทยาลัย ตอนนี้ที่กำลังเรียนกันคือที่ ม.มหานคร วิชา Security Analysis and Portfolio Management ครับ เรียน 18.00 น.วันพุทธ

จริงๆแล้วไม่ต้องไปเรียนหรอกครับ ทางทีมงานกำลังเขียนเรื่องเหล่านี้ลงใน Investor Guide อยู่แล้ว อ่านแล้วสงสัยเขียนมาถามได้ หรือหากผู้เขียนตอบไม่สะใจอาจให้นัดกันไปคุยส่วนตัวก็ได้นะครับ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

จริงหรือเปล่าที่นัดเป็นส่วนตัวได้ จะได้นัดบ้าง :mrgreen:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 25

โพสต์ที่ 4

นังgenieชักจะเอาใหญ่แล้วนะ เก่งแล้วไม่เจียม อยากรู้อะไรมาถามเฮียนี่
เรื่องก่อนนะเข้าใจยัง
genie

โพสต์ที่ 5

ว่าแต่เฮียจะว่างพอให้ผมพบเป็นการส่วนตัวเร้อ :mrgreen:
Mon money

โพสต์ที่ 6

นัดผ่าน E-mailมาเลย บอกก่อนเด้อ ว่าจะคุยเรื่องอะไร
genie

โพสต์ที่ 7

นัดมากินข้าวจิบน้ำชาได้มั๊ยละเฮีย (แต่ผู้อาวุโสกว่าเลี้ยงนะครับ) :mrgreen:
Mon money

โพสต์ที่ 8

ได้เลยไอ้น้อง ว่าแต่ว่าที่ไหนละ
genie

โพสต์ที่ 9

บ้านเฮียอยู่แถวไหนละครับ ส่วนบ้านผมอยู่แถวปิ่นเกล้าครับ
ล็อคหัวข้อ