น่าอ่านมากๆครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
naris
Verified User
ผู้ติดตาม: 60

โพสต์ที่ 1

คุณสุเกียงโพสท์ไว้ลึกกลัว อ่านกันไม่ครบเลยเอามาไว้ให้เด่นขึ้นครับ
ปล.ขอบคุณคุณสุเกียงมากๆเลยครับเอามาให้อ่านหัวใจอิ่มมากๆเลยครับ(น้ำตาซึม กับคนที่ผมรัก3คน โดนใจจริงๆ)

ผมเป็นผู้ชายที่หลงรักผู้หญิง พร้อมกันสามคนครับ

ผมเป็นผู้ชายที่หลงรักผู้หญิง พร้อมกันสามคนครับ
ราคาระยะสั้นตามข่าว--ราคาระยะยาวตามผลกำไร
sunrise
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

:wink:  ดีจังครับ

อ่านแล้วคิดถึง ตอนกินข้าวกับที่บ้าน
การลงทุนคือความเสี่ยง
แต่ความเสี่ยงสูงคือ ไม่รุ้ว่าอะไรคือจุดชี้เป็นชี้ตายของบริษัท
ความเสียงสุงที่สุด คือ ไม่รู้ว่าเลยว่าตัวเองทำอะไรอยู่
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

แทงใจดำ
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

กระทู้ดีๆ อันไหนอยู่ลึกๆ พี่นริสแจ้งมาเลย จะได้ย้ายเข้าห้อง Social

กระทู้ดีๆพวกนี้ไม่อยากให้หายเข้าไปในกลีบเมฆครับ เลยทำห้องไว้ต่างหาก
ล็อคหัวข้อ