เพื่อน ๆ พี่ ๆ มีใครเคยใช้ webhoonหรือเปล่าครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
yongyoot
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เพื่อน ๆ พี่ ๆ มีใครเคยใช้ webhoonหรือเปล่าครับ

โพสต์ที่ 1

ผมชอบมากเลย มีข้อมูลเยอะมาก แถมมี setsmart ฟรีอีกต่างหาก แต่ตอนนี้
โบรกที่ทำสัญญาต่อเหลืออยู่แค่ไม่กี่รายเอง รายที่ผมเป็นลูกค้าอยู่ก็ไม่ยอมทำสัญญาต่อ (หมดช่วงทดลองการใช้งาน) มีใครมีแหล่งข้อมูลดี ๆ คล้าย ๆ กันหรือเปล่าครับ แบ่งปันกันหน่อย
บางทีการบริหารพอร์ตเพื่อลดความเสี่ยงสำคัญกว่าการเลือกหุ้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
naris
Verified User
ผู้ติดตาม: 64

โพสต์ที่ 2

ยังรออยู่เหมัยนกัน :cry:
ราคาระยะสั้นตามข่าว--ราคาระยะยาวตามผลกำไร
ล็อคหัวข้อ