ขั้นตอนการชำระเงินสำหรับผู้ที่ต้องการสั่งซื้อหนังสือ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ขั้นตอนการชำระเงินสำหรับผู้ที่ต้องการสั่งซื้อหนังสือ

โพสต์ที่ 1

สำหรับผู้ที่ต้องการสั่งซื้อหนังสือ Thailand Company HandBook ซึ่งพิมพ์โดยบริษท Brooker Group กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี
มนตรี นิพิฐวิทยา เลขที่ 131-2-109295
ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา ถนน วงแหวนรอบนอก(บางแวก)
แล้วแฟกซ์ใบ pay in หรือ ATM slip มาที่ 02-435-1479 ถึง อาจอง
สำหรับผู้ที่มารับในงานTVI meeting ชำระที่ราคา 520 บาท
สำหรับผู้ที่ต้องการจัดส่งให้ทางไปรษณีย์ ชำระที่ราคา 550 บาท(รวมค่าจัดส่ง)
โดยระบุชื่อ-ที่อยู่ให้ส่งกลับมาในFAXด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

หมายเหตุ หากต้องการถามรายละเอียดกรุณาแจ้งที่ 01-701-1190 ได้ครับ
นายสต็อก
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

วันอังคารที่ ๒ กันยายน ผมจะโอนเงินเข้าบัญชีให้ สำหรับส่งมาทาง
ไปรษณีย์ จำนวน ๑ ชุด (550.- บาท) แล้วผมจะแฟกส์ไปให้ครับ
ตามรายละเอียดที่ทางนี้ได้แจ้งไว้

ขอบคุณมากครับ
genie

โพสต์ที่ 3

วิธีการชำระเงินอีกแบบ
สำหรับผู้ที่ไม่สะดวกในการFaxใบPay inกลับมา คุณสามารถใช้วิธีโอนผ่านเข้าบัญชีโดยโอนในจำนวนเงิน +/- 1บาทแล้วemailมาที่[email protected] โดยแจ้งชื่อที่อยู่และจำนวนเงินที่โอนมาให้ผมเช่น 550.28บาท หรือ 549.99บาท ฯลฯ ซึ่งหลังจากที่ผมตรวจสอบที่บัญชีแล้วจะทะยอยส่งไปให้นะครับ อ้อ หนังสือมีจำนวนจำกัดแค่ 50 เล่มเท่านั้นนะครับ :wink:
nopy

โพสต์ที่ 4

fax ไปแล้วครับ เวลา 13.45
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 5

เพิ่งเข้ามาเห็นครับ ธนาคารปิดแล้ว ไม่ทราบว่ายังเหลืออีกกี่เล่มครับ
genie

โพสต์ที่ 6

ตอนนี้เหลืออยู่ประมาณ 40 เล่มครับ แต่หากความต้องการมีมาก ผมจะเจรจาสั่งซื้อมาอีกlotได้ครับ
ธ.

โพสต์ที่ 7

ผมโอนเงินและส่งแฟกซ์ไปแล้วเมื่อวาน บ้านเลขที่ 23/32 ม.2
ได้รับแฟกซ์หรือเบล่าครับ
genie

โพสต์ที่ 8

เดี๋ยวผมจะสอบถามเลขาให้นะครับ เพราะผมจะรวบรวมแล้วส่งเป็นเที่ยวๆครับ
Nick

โพสต์ที่ 9

I'm very interested this book but I'm living in aboard and expeted to go back the end of this month, so will there be a book for order? if sold out, how can I have it? Please advise me
really interested. :o
batts

โพสต์ที่ 10

ไม่ทราบว่ายังมีหนังสือเหลืออีกหริอเปล่า หาซื้อที่ร้านหนังสือทั่วไปได้หรือเปล่าคับ พี่ genie ขอบคุณครับ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 11

ผมเข้าใจว่าหนังสือนั้นราคาปกติอยู่ที่ 750 บาท
คุณ genie ไปเหมาเข่งมาเพื่อชาว TVI และขายในราคา 550 บาทพร้อมค่าส่ง และ 520 บาทถ้ามารับเองในงาน TVI Meeting #2.
รายได้ส่วนหนึ่งจะนำมาสนับสนุน web
ทีมงานเค้าว่าอย่างนั้นครับ
ผมก็ช่วยสนันสนุนเล่มหนึ่งครับ เพื่อนฝากซื้ออีก 2 เล่มด้วย :wink:
asada

โพสต์ที่ 12

ตอนนี้ยังสั่งหนังสือได้ไหมคะ :shock:
genie

โพสต์ที่ 13

ยังเหลืออยู่ประมาณ 10 เล่มครับ แต่ถ้าหากมีคนสนใจเพิ่มเติมผมจะลองจัดซื้อมาอีกlotครับ
+++unlog

โพสต์ที่ 14

คุณ เจนนี่ ไม่รับหนังสือ สรุปข้อสนเทศ บริษัทจดทะเบียน มาขายมั่งอะครับ
เป็นภาษาไทย 3 เล่ม 1000 บาท ผมว่าน่าสนใจครับ เพราะแต่ละบริษัท มี 4- 5 หน้า
มีงบดุล และ financial statement ให้ดู 3ปี นอกเหนือจาก hilight 5 ปี

เผอิญว่าผมซื้อแล้ว แต่สำหรับเพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้ซื้อ ขอแนะนำนะครับ

ไม่ได้ตั้งใจจะทำให้ยอดขายของ Brook ตกนะครับ

ถ้าเห็นไม่สมควรก็ลบได้นะครับ อิอิ
หนูนา

โพสต์ที่ 15

รบกวนพี่ๆอธิบายเนื้อความในหนังสืออย่างย่อๆให้หน่อยสิคะว่ามีอะไรบ้าง พอดีเพิ่งเข้ามาติดตามได้ไม่นานน่ะค่ะ สนใจเหมือนกัน ไม่ทราบว่ายังเหลืออยู่มั้ยคะ ถ้าจะสั่งตอนนี้ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
genie

โพสต์ที่ 16

ตอนนี้หนังสือเหลืออยู่ 6 เล่มสุดท้ายแล้วนะครับ
ธนาวุฒิ ธนิตยวงศ์

โพสต์ที่ 17

ผมได้รับ หนังสือเรียบร้อยแล้วครับ
แต่หนังสือที่ได้รับ ข้อมูลของบางบริษัทไม่ครบ (เข้าใจว่าเป็นความผิดพลาดจากโรงพิมพ์) รบกวนเปลี่ยนเล่มใหม่ให้ได้หรือเปล่าครับ....

:cry: :cry: :cry: :cry:
ล็อคหัวข้อ