มีแหล่งข้อมูลรถที่ใช้พวก แก๊สโซฮอลล์ มั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีแหล่งข้อมูลรถที่ใช้พวก แก๊สโซฮอลล์ มั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

แบบอยากรู้ว่ารถรุ่นไหน เติมน้ำมันแบบไหนได้บ้างอ่ะครับ

นอกจากแค่บอกว่า เติมดีเซล หรือ เบนซิน 91 หรือ 95 แล้ว

มีบอกว่า เติมพวก เอธานอล หรือ แก๊สโซฮอลล์ ด้วยบ้างมั้ยครับ

แล้วสมาชิกในเว็บนี้ ได้เติมพวกเอธานอล ไบโอดีเซล หรือ แก๊สโซฮอลล์ กันบ้างมั้ยครับ

มีความแตกต่างบ้างมั้ย ในทุกด้าน ทั้งประหยัด การขับขี่ และอื่นๆ

ปล. ถ้าผมเข้าใจอะไรผิด ก็อธิบายด้วยนะครับ หรือมีลิงค์ก็บอกด้วยครับ จะได้ตามไปอ่าน
Expecto Patronum!!!!!!
Raphin Phraiwal

โพสต์ที่ 2

รักในหลวงครับ
harry

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ
Expecto Patronum!!!!!!
ล็อคหัวข้อ