รบกวนหน่อยครับ อยากทราบตาราง งาน Opportunity Day น่ะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tummeng
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนหน่อยครับ อยากทราบตาราง งาน Opportunity Day น่ะครับ

โพสต์ที่ 1

ว่าวันไหนมีบริษัทไหนบ้างน่ะครับ จะหาดูได้ที่ไหนน่ะครับ

ขอบคุณครับ
pinklady
Verified User

โพสต์ที่ 2

tummeng
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ รวดเร็วมากๆๆ
Price is what you pay. Value is what you get...
neelajee
Verified User

โพสต์ที่ 4

ก่อนเข้าประชุม โทรถามที่ 02-229-2057 คุณศิริวรรณ เพื่อให้แน่ใจว่าไม่ยกเลิกเหมือน BLISS ก็ดีนะ เราเคยไปเมื่อครั้งก่อนๆโน้นแล้วแห้ว เสียอารมณ์มาก อุตส่าห์ลางาน :evil:
ล็อคหัวข้อ