มีใครมีข้อมูล MK บ้างมั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
champ
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

วันก่อนอ่านงบเขาเห็นว่าเอากำไรสะสมมาล้างขาดทุนหมดไปแล้ว น่าจะมีปันผลมั้ยครับปีนี้ เห็นกำไรก็ดีด้วย ก็เลยสนใจนะครับ
หน้าจืด

โพสต์ที่ 2

mk ได้ข่าวมาว่าจะแตกพาร์น่ะครับประมาณสิ้นปี
ภาพประจำตัวสมาชิก
champ
Verified User

โพสต์ที่ 3

ผมโชคดีซื้อไว้ที่ 29 บาท 2,000 หุ้น เนื่องจากคาดว่าปีนี้จะจ่ายปันผลให้เลยซื้อไว้ แต่ก็ไม่รู้ทำไมเล่นขึ้นไปแรงขนาดนี้ แล้วเห็นเพื่อนบอกว่าวันจันทร์จะออกข่าวแจกวอร์แรนท์นะครับ แต่บางคนก็บอกว่าจะแตกพาร์ ไม่รู้ยังไงแน่เหมือนกัน
ล็อคหัวข้อ