ผู้บริหารซื้อขายหุ้น

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
chokgamo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

เพื่อนๆ ชาว VI มีใครรู้บ้างไหมครับว่า จะดูข้อมูลการซื้อขายหุ้นของผู้บริหารย้อนหลังได้ที่ไหนครับ ขอเป็น Address ของ Website นะครับ อยากจะดูย้อนหลังเป็นปีได้ยิ่งดีเลยครับ ขอบคุณครับ :roll:
ภาพประจำตัวสมาชิก
คัดท้าย
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

The crowd, the world, and sometimes even the grave, step aside for the man who knows where he's going, but pushes the aimless drifter aside. -- Ancient Roman Saying
ล็อคหัวข้อ