Banpu เมื่อวันจันทร์ เหมือน ขงเบ้งดีดพิณ หรือเปล่าครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sirivajj
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Banpu เมื่อวันจันทร์ เหมือน ขงเบ้งดีดพิณ หรือเปล่าครับ

โพสต์ที่ 1

อ้างอิงถึงกระทู้คุณ สุมาอี้
ทำให้นึกถึง หุ้น Banpu เมื่อ 2 วันก่อน

ไม่ทราบว่า มีใครส่งทหารกองร้อยเข้าไปพยายามจับ ขงเบ้ง
ที่เปิดประตูเมื่อง แล้วมานั่งใจดีสู้เสือ ดีดพิณ บ้างหรือเปล่าครับ
What do you mean.?
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 2

เหมือนรึเปล่าไม่รู้ แต่ผมส่งทัพหน้าเข้าไปแล้วครับ

ยังไม่รู้ว่าจะโดนตีตลบหลังรึเปล่า :lovl:
Padmi

โพสต์ที่ 3

เกรงมันจะลงไปแถวๆ ...120 ............115...........110..................90

โปรดพิจารณาค่ะ
ด้วยความห่วงใย
:oops:
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 4

Padmi เขียน:เกรงมันจะลงไปแถวๆ ...120 ............115...........110..................90

โปรดพิจารณาค่ะ
ด้วยความห่วงใย
:oops:
คุณ padmi ครับไม่ทราบว่าถ้ามันจะลงเนี่ยะ มีอะไรพออธิบายได้ไหมครับ
Padmi

โพสต์ที่ 5

ด้วยความรู้ที่มีอยู่น้อยนิด
เผอิญเห็นเป็นลักษณะของ เฮดแอนด์โชว์เดอร์
ผิดพลาดประการใดโปรดชี้แนะด้วยค่ะ
:oops: :oops: :oops:
Knott

โพสต์ที่ 6

ลักษณะนี้ดีนะครับ ช่วยขจัดรังแคได้ดี :lovl:
"Much success can be attributed to inactivity. Most investors cannot resist the temptation to constantly buy and sell."
woody
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 7

Knott เขียน:ลักษณะนี้ดีนะครับ ช่วยขจัดรังแคได้ดี :lovl:
:rofl:
Padmi

โพสต์ที่ 8

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 9

ทัพหน้าถอยแล้วครับ ฟังเสียงพิณแล้ว ใสกระจ่างจัง ข้าน้อยขอยอมถอนทัพ
แต่เพียงเท่านี้

แม้จะจับท่านขงเบ้งไม่ได้ในครานี้ แต่ได้ตัวทหารลูกกระจ๊อกมาสองสามคน
เป็นรางวัลปลอบใจ
ล็อคหัวข้อ