เห็นหน้า print friendly แล้วครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เห็นหน้า print friendly แล้วครับ

โพสต์ที่ 1

เยี่ยมเลย ไว้จะทยอยปริ๊นท์ไปเก็บไว้อ่านบ้างครับ
Expecto Patronum!!!!!!
PP
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

Thanksหลายครับคุณ CK สำหรับ PF ที่บอกว่าจะไปศึกษา รวดเร็วปานกามนิตหนุ่ม ทันใจดีแท้ ต่อไปจะได้ประหยัดกระดาษพิมพ์ลงได้
"The man who doesn't read has no advantage over the man who cannot read." Mark Twain
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณคุณ PP สำหรับคำแนะนำครับ :)

ยังมีต้องปรับแต่งอีกเล็กน้อยเรื่องขนาดตัวอักษร (อยากให้เปลี่ยนขนาดใน IE ได้)
ขอเวลาอีกหน่อย

ถ้าชอบอย่าลืมเข้าไปโหวตให้อีกนะครับ อิอิ (บ้ายอ)

http://board.truehits.net/board.php?id=4145
dingding

โพสต์ที่ 4

คุณ CK ศึกษา PF ด้วยหรือคะ เป้นอย่างไรบ้างคะ :B :B :B
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 5

คุณ CK ศึกษา PF ด้วยหรือคะ เป้นอย่างไรบ้างคะ
มาม่าเหรอครับ :lovl:
dingding

โพสต์ที่ 6

มาม่าก็ต้อง TF ของเฮียคค. แหะๆ
ตอนนี้ขึ้นไปใหญ่เลย โดดขึ้นดอยกะเค้าไม่ทัน :roll:
PP

โพสต์ที่ 7

dingding เขียน:คุณ CK ศึกษา PF ด้วยหรือคะ เป้นอย่างไรบ้างคะ :B :B :B
คุณ dingding
PF= Printer Friendly (ทำให้พิมพ์ออกมาอ่านสบายตา-แทนการจ้องดูจอคอมฯตาเสื่อมเร็ว แต่ต้องเปลืองค่ากระดาษพิมห์หน่อย- เลือกเอาตามใจชอบแล้วกัน) ไม่ใช่ TF :lol: :lol:

สังเกตเดี่ยวนี้มีปุ่ม printer ปรากฏอยู่ห้วกระดาษ นี่แหละครับฝีมือคุณ CK ทำให้สมาชิก TVI มีทางเลือกเพิ่มขึ้น :cool:
"The man who doesn't read has no advantage over the man who cannot read." Mark Twain
Zionism

โพสต์ที่ 8

ค่ากระดาษไม่เท่าไหร่หรอก

แต่ค่าหมึกนี่สิอย่างแพง 555
dingding

โพสต์ที่ 9

ขอบคุณค่ะคุณ PP ที่ช่วยอธิบาย แหะๆ นึกว่าใบ้หุ้นค่ะ :o

แม่นแล้ว คุณบอล หุ้นอสังหา PF น่ะเอง :wink:
PP

โพสต์ที่ 10

Zionism เขียน:...........................

แต่ค่าหมึกนี่สิอย่างแพง 555
พอดีผมเป็นคนรุ่นเก่า ยังใช้ printer แบบ dot matrixอยู่ - ค่า ribbon สำหรับเปลี่ยนใหม่ไม่กี่สตางค์ เทียบกับหมึกสำหรับ inkjet หรือ laser ต้นทุนห่างกันเยอะมาก....เฮเฮเฮ

ที่สำคัญอยากถนอมสายตามากกว่า
ล็อคหัวข้อ