COUNT DOWN RETURN

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
arica
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ที่ผมตั้งหัวข้อ COUNT DOWN ไม่ใช่ให้ดู WORLD CUP2006 ครับ แต่ให้จับตาดูปริมาณการอ่านหนังสือพิมพ์กีฬา ซึ่งมี Mkt share ที่มากที่สุดเอาไว้ครับ รอบของเค้า จะประมาณ ทุกๆ 2 ปี ครับ แต่ถ้าแรงจริงๆ ก็ บอลโลกครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Willpower
Verified User

โพสต์ที่ 2

บอลโลก 2006 นี่เริ่มเดือนไหนหนะครับ
arica
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 3

JUNE -JULY 2006 อีกประมาณ 365 วันครับ
harry

โพสต์ที่ 4

คนอ่านเยอะอยู่แล้วนะ เท่าที่เห็น แต่คงเพิ่มมากขึ้นในอัตราไม่มากหรอก เพราะคนอ่านก็คนเดิมๆ

แต่วงการพนันเนี่ย ยอดเพิ่มกระฉูดแน่นอน
Expecto Patronum!!!!!!
tom

โพสต์ที่ 5

ช่วงปิดฤดูกาลเขาพิมพ์น้อยลงรึป่าวนะครับ เพราะ ตอนนี้ลองไปถามหา สตาร์ซอคเก้อร์ ตอนเย็นๆ จะหาซื้อไม่ค่อยได้แล้ว ทีแรกคิดว่าขายดีจนหมด แต่คนขายบอกว่าเขาส่งมาน้อยลง
ล็อคหัวข้อ