ก่อนลอยตัวค่าเงิน ปอน อังกฤษ/บาท อยู่ที่เท่าไรอ่ะ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
pawiga
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ก่อนลอยตัวค่าเงิน ปอน อังกฤษ/บาท อยู่ที่เท่าไรอ่ะ

Post no. 1

คือพอดีตอนนั้นยังเด็ก เลยจำไม่ได้อ่ะจ้า พอดีต้องทำงานนิดหน่อย ต้องเปรียบเทียบกับ ค่าเงินปอนยุคนั้น ขอบคุณหลายๆเด้อ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 87

Post no. 2

น่าจะประมาณ 45 บาทนะครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
Muffin
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Post no. 3

ที่ผมจำได้คือ 40 บาทครับ
แต่สงสัย อาจจะจำผิด
"Hope is not a strategy"
thumbman2001
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 44

Post no. 4

คุ้นๆว่าอยู่ที่ 45 ครับ
harry

Post no. 5

สมัย ร.4 2 บาท ได้หนึ่งปอนด์ครับ

มาช่วงบอลโลกปี 1994 ถ้าจำไม่ผิดก็ 50 บาทได้

เด๋วนี้ 70 กว่าแล้ว เฮ้อ..

นักเตะต่างชาติโกยเงินปอนด์กันอื้อ มัยค่าเงินยังสูงอยู่ได้นะ
Expecto Patronum!!!!!!
harry

Post no. 6

หนังสือของบิ๊กจิ๋วครับ
Expecto Patronum!!!!!!
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 30

Post no. 7

หนังสือของบิ๊กจิ๋วครับ
เป็นหนังสือที่แปลกมาก

นานๆ จะได้เห็นอดีตนายกออกมายอมรับว่าตัวเองฉลาดน้อย
ตกเป็นเครื่องมือบุคคลอื่น ทั้งนี้ในขณะที่ตัวเองเป็นนายกอยู่

แปลกจริงๆ

นับว่าเป็นข้อดีครับ การรู้จักตนเอง เป็นคุณสมบัติที่ดีของลูกผู้ชาย :D
ล็อคหัวข้อ