นานมาแล้วน่ะครับ เฮียมน..

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tenkafubu
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ผมว่า 2 ปีแล้วที่ผมได้ติดตามอ่านเรื่องราวต่างๆ เกี่ยวกับหุ้น จากเวปแห่งนี้
ได้ทั้งความรู้และแนวคิดเกี่ยวกับการลงทุนที่ดีมาก..
สมัยนั้น ผมยังส่งเมล์ไปถามเฮีย ที่ yahoo.com เฮีย ยังใช้ ชื่อว่า Martin consultant" <[email protected]>
ผมถามเกี่ยวกับเรื่อง Capitalization rate ...
ดีมากครับ.. ผมมีความรู้เพิ่มขึ้นบ้งครับ.. :) แต่เหมือนที่เฮียบอกต้องเข้าใจบริษัทให้ลึกซึ้งจริงๆ อันนี้ผมว่าผมยังอีกไกลครับ.. :P
แต่ยังไงก็ สู้โว้ย... :evil:
ขอขอบคุณมากๆ อีกครั้งครับ.. :D
3M Only...
Market Cap.
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ เห็นจะมีไม่กี่ท่านที่อยู่ยงคงกระพันอย่างคุณ เห็นหายไปหลายคนนะครับ

รุ่นแรกเหลือน้อยจริงๆ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
soytee

โพสต์ที่ 3

ฮิฮิ มีรางวัลดักดานอะวอรด์ แจกหรือเปล่าครับ :mrgreen: ล้อเล่นครับพี่
เพราะที่โรงงานผมจะแจก เช่น5ปี10ปี15ปี ได้รางวัลอะไรบ้าง

จะได้จองทางเว็ปไว้เลย :B :B
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

โพสต์ที่ 4

ถ้าคุณtenkafubuมางานสัมนา ผมจะต้องมอบให้เป็นพิเศษส่วนตัวแน่นอน
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
tenkafubu

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณมากครับเฮีย..
แต่ผมยังให้คำตอบไม่ได้ครับ..ว่าจะไปได้รึเปล่า..ต้องรอสิ้นเดือนนี้ก่อนครับ..

จะออกเดินทางค้นหา..มูลค่าที่แท้จริง
ขอบคุณอีกครั้งครับ..
3M Only...
Market Cap.
kriser

โพสต์ที่ 6

ครับ ผมก็ขอขอบคูณ พีๆๆ ในนี้ทุกคนเช่นกันครับ ที่ได้ประสิทธิประสาทความรู้ เกี่ยวกับวิชาการลงทุน ให้ กับผม
ล็อคหัวข้อ