ทำไม metco ราคาตกมากจังเลยนะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
mustang
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำไม metco ราคาตกมากจังเลยนะครับ

โพสต์ที่ 1

เดือนเดียวเหลือ สองร้อยนิดๆเองเกินไรขึ้นนะครับ
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 2

อ้าว
ภาพประจำตัวสมาชิก
Heroine

โพสต์ที่ 3

คิดว่าเพราะกำไรต่อหุ้นที่ลดลง หรือมีของเสียเยอะเหมือน KCE (มั่วค่ะ :B )
โลกมายา...ดินแดนที่ต้องใส่หน้ากากคุยกัน
เหนื่อยค่ะ! อยากหยุดพักการแสดงสิ่งที่ฝืนกับการเป็นตัวของตัวเอง

ล้มหาย ..ยังไม่ตายจาก
nannyj

โพสต์ที่ 4

l :lol: สนใจจะซื้อลงทุนกะเขาเหมือนกัน เผื่อได้ราคาแบกะดิน กำไรที่ผ่านมาไตรมาสสุดท้ายของปี กำไรลดไปเยอะมากๆ พยายามโทรสอบถามบริษัทหลายหนแต่ไม่มีคำตอบ เพราะได้เบอร์รองประธานมาแต่ไม่กล้าโทร เลยเอาใหม่ไปดูSTANLYราคาทำไมลงเอาๆ เลยโทรหาบริษัทอีก ฝ่ายที่ตอบก็ให้คำตอบดีมากแม้ไม่บอกตัวเลข แต่ก็ตัดใจซื้อไปแล้วทีละเล็กน้อย ราคามันเริ่มจะกลับตัวแต่ไม่รู้พอประกาศผลประกอบการณ์จริงจะเป็นไง กะถือยาวๆซักหน่อย
ล็อคหัวข้อ