กระดานหมากรุก กระดานหุ้น กระดานชีวิต

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
Notelio
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 15

Re: กระดานหมากรุก กระดานหุ้น กระดานชีวิต

โพสต์ที่ 31

7 ปีผ่านไป อาจทำให้ชีวิตหลายคนที่ลงทุนในตลาดเปลี่ยนไป แต่บทความที่ดีเวลาผ่านไปกี่ปีก็ยังดีอยู่อย่างนั้นครับ ยังไงก็ขอให้เครดิตกับคนที่เผยแพร่บทความนี้คนแรกคุณ rounder ด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
murder_doll
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: กระดานหมากรุก กระดานหุ้น กระดานชีวิต

โพสต์ที่ 32

กระดาษเริ่มเก่าและบาง อักษรเลือนลางแค่ไหน :8)
เงินทองเป็นของมายา
ข้าวปลาคือของจริง
IWILLBEVI
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 33

คมมาก :D
yos3000
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 34

ขอบคุณผู้แต่งมากนะครับ
ลึกซึ้งทุกรายละเอียด ทำให้อ่านอย่างสนุก และได้ความรู้มากมาย

ขอบคุณอีกครั้งครับ

นับถือ

Yos
WorriedInvestor
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 35

ขอบคุณมากครับ สำหรับเรื่องราวดีๆ อ่านจบน้ำตาไหลเลย :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
unnop.t
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 36

ยอดเยี่ยมครับ :D
ตลาดหุ้นมักจะหลอกเราด้วย ความโลภ และความกลัว.....
zhoyun113
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 37

สุดยอดครับ