Search found 18 matches

by CMKY
Wed Jul 11, 2012 4:16 am
Forum: Asking Staff
Topic: รบกวนเปลี่ยนชื่อ login หน่อยครับ
Replies: 1
Views: 343

รบกวนเปลี่ยนชื่อ login หน่อยครับ

login หน้าเว็ปกับชื่อที่โชว์ในเว็ปครับ

จาก etromania เป็น CMKY ครับ

ขอบคุณมากครับ
by CMKY
Sun Sep 11, 2011 11:19 am
Forum: ร้อยคนร้อยหุ้น(สำหรับสมาชิกทั่วไป)
Topic: CPALL
Replies: 4574
Views: 1081735

Re: CPALL

เห็นแบบนี้คิดยังไงกันครับ
http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D ... 40051.html
by CMKY
Fri Sep 10, 2010 5:18 am
Forum: Value Investing
Topic: อยากให้พี่ๆจัดคอร์ส valuation (การหามูลค่าหุ้น)
Replies: 454
Views: 33509

อ่า ผมมาช้าไปป่าว ถ้าเหลือขอไปด้วยครับ
by CMKY
Fri Aug 13, 2010 2:05 am
Forum: ร้อยคนร้อยเล่ม / Multimedia Forum
Topic: คลิป เด็กบัญชี
Replies: 8
Views: 1665

ขอบคุณมากครับ
by CMKY
Sat Jun 05, 2010 4:56 am
Forum: Value Investing
Topic: สรุปงานจิบเบียร์ ที่ดิเอ็ม 4/6/10มาแร้วครับ
Replies: 183
Views: 15724

ขอบคุณครับพี่
by CMKY
Sat May 22, 2010 7:47 pm
Forum: ร้อยคนร้อยเล่ม / Multimedia Forum
Topic: ขอเสียงผู้ต้องการหนังสือ Value investing made easy
Replies: 194
Views: 19803

มือใหม่ึครับ อยากอ่านๆ
by CMKY
Tue Mar 02, 2010 11:00 pm
Forum: นั่งเล่น / กีฬา / สุขภาพ
Topic: ใครได้ไป NIP 17 บ้าง??
Replies: 18
Views: 2203

ผม NIP 16 ครับ

โครงการนี้ดีมากๆเลยครับ
เหมือนเข้าค่ายลูกเสือ อิอิ
:)
by CMKY
Mon Feb 01, 2010 11:46 pm
Forum: ร้อยคนร้อยเล่ม / Multimedia Forum
Topic: รับจอง The Intelligent Investor ฉบับแปลเพื่อบำรุงเวบ
Replies: 413
Views: 123088

ระหว่างที่รอนี้ ผมยืมหนังสือที่มหาลัยไปพลางๆ ละกัน อิอิ
by CMKY
Wed Jan 13, 2010 4:31 pm
Forum: ร้อยคนร้อยเล่ม / Multimedia Forum
Topic: รับจอง The Intelligent Investor ฉบับแปลเพื่อบำรุงเวบ
Replies: 413
Views: 123088

ผมไปดูมาเหมือนกันครับ ปรากฎว่าหมด -.-
by CMKY
Tue Jan 05, 2010 7:31 am
Forum: Value Investing
Topic: จะดีไหม ถ้าจะมี ห้องเพิ่ม
Replies: 21
Views: 1555

เห็นด้วยครับ  :8)
by CMKY
Mon Jan 04, 2010 4:27 am
Forum: ร้อยคนร้อยเล่ม / Multimedia Forum
Topic: แจก EPS16YEAR (งบดุล ย้อน 19 ปี,ราคา,Ratio,แบบเครดิตภาษี)
Replies: 34900
Views: 3013827

พี่ครรชิตครับ สวัสดีปีใหม่ครับ

ผมขอ  EPS16YEAR07,EPS16YEAR03 งบดุล อับเดท ทุกไตรมาส

ขอบคุณมากๆครับ

utaax@hotmail.com