VI Chiang Mai Meeting (นัดพิเศษ)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
MACUS
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

VI Chiang Mai Meeting (นัดพิเศษ)

โพสต์ที่ 1

ขออนุญาติใช้พื้นที่เล็กนี้ประชาสัมพันธ์อย่างเป็นทางการครับ

พี่เปา ( Outofmymind ) ให้เกรียติชมรมฯ ในการมาให้ความรู้ และแนวคิดกับสมาชิกชมรมฯ

ในหัวข้อ "มีอิสรภาพด้วยการลงทุนอย่างมีคุณค่า"
ในวันอาทิตย์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2557 โดยกำหนดการแบ่งเป็น 2 ช่วงดังนี้ครับ

ช่วงแรก เป็นรอบสบาย ๆ 10.00 - 12.00 เป็นการคุยสบาย ๆ กับพี่เปา ใครมีอะไรสงสัยหรืออยากซักถามก่อนวาระหลัก สามารถเข้าร่วมได้ในช่วงนี้ครับ

ช่วงที่ 2 13.00 - 17.00 น. เป็นการบรรยายหลัก สำหรับสถานที่สำหรับ วาระหลักจะใช้ ห้อง 313 ชั้น 3 อาคาร 30 ปี คณะวิศวกรรมศาสตร์ (ตึก 8 ชั้น) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อยู่ตรงข้ามกับโรงเรียนสาธิต มช. ใกล้ๆกับหอนาฬิกา (ขอขอบคุณพี่ yy มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ)

สำหรับสถานที่ในการพบป่ะช่วงเช้าจะแจ้งให้ทราบในภายหลังปิดรับคนเข้าร่วมครับ ถือโอกาสนี้ในการ เปิดรับจองผุ้เข้าร่วมงาน จนถึง 16 กุมภาพันธ์ 2557 ก่อน 17.00 น. ครับ

(สถานที่อาจจะมีการเปลี่ยนตามจำนวนคนที่เข้าร่วมครับ รวมถึงค่าใช้จ่ายนั้น ทางทีมงานจะแจ้งให้ทราบในภายหลังปิดรับจองแล้วครับ)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่ไม่ได้เป็นสมาชิกชมรมเน้นคุณค่าเชียงใหม่มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยท่านสามารถ Post ในกระทู้นี้ได้เลย หรือไปที่
https://www.facebook.com/groups/179007988805866/ เพื่อลงชื่อก็ได้ครับ เพียงแต่หากลงที่ใดแล้ว อย่าลงซ้ำเพราะทีมงานจะถือว่าเป็นคนละคนกันน่ะคับ

ขอบคุณสำหรับทีมงานทุกท่านครับ
*********\\\ฉันต้องเก่งขึ้น เรียนรู้ตลอดชีวิต///**********
ภาพประจำตัวสมาชิก
Kuroemon
ผู้ติดตาม: 1

Re: VI Chiang Mai Meeting (นัดพิเศษ)

โพสต์ที่ 2

ประเดิมคนแรกเลย จองสองที่นั่งครับ
oakzakung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: VI Chiang Mai Meeting (นัดพิเศษ)

โพสต์ที่ 3

ผมสนใจคับไม่รู้ต้องดำเนินการไงบ้างเพราะผมพึ่งสมัครสมาชิกใหม่

ปล.หากค่าใช้จ่ายแพงเกินไป ผมไม่สามารถไปร่วมได้เพราะผมไม่ค่อยจะมีทุนทรัพย์
เสรีชน คนติดดิน
MACUS

โพสต์ที่ 4

oakzakung เขียน:ผมสนใจคับไม่รู้ต้องดำเนินการไงบ้างเพราะผมพึ่งสมัครสมาชิกใหม่

ปล.หากค่าใช้จ่ายแพงเกินไป ผมไม่สามารถไปร่วมได้เพราะผมไม่ค่อยจะมีทุนทรัพย์
ลงชื่อไว้ที่นี่ได้ครับ ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายอยู่ที่จำนวนคนเข้าร่วมครับ เพราะ คชจ. เป็น Fix Cost ครับ :D
*********\\\ฉันต้องเก่งขึ้น เรียนรู้ตลอดชีวิต///**********
oakzakung

โพสต์ที่ 5

ธนาพงษ์ สายอุดมสุข
yy
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 6

รีบๆมาแจ้งความจำนงนะครับ
ปิดแล้ว ปิดเลย
เราไม่เกี่ยงจำนวนคนเข้าร่วมนะครับ
(แบบว่า อยากจัดเอาหน้านะครับ)
...
มากี่คน จ่ายเท่าเดิม แหละครับ
ที่เหลือ มีเจ้าภาพครับ
คนที่รู้ว่าตัวเองยังไม่รู้ ย่อมมีโอกาสเรียนรู้
oakzakung

โพสต์ที่ 7

สรุปแล้วตอนเช้านัดเจอที่ไหน และ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คับ
MACUS

โพสต์ที่ 8

ช้าไปหน่อยน่ะคับ แต่ก็ขอแจ้ง สถานที่ และ ค่าใช้จ่ายดังนี้ครับ

สถานที่รอบเช้า ร้านอาหารสโมสรวิทยุการบิน ตั้งแต่ 10.30 - 12.30 น.
http://www.wongnai.com/reviews/57cda18a ... a070d66468

ช่วงบ่าย สถานที่จัดห้อง 313 ชั้น 3 อาคาร 30 ปี คณะวิศวกรรมศาสตร์ (ตึก 8 ชั้น) มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อยู่ตรงข้ามกับโรงเรียนสาธิต มช. ใกล้ๆกับหอนาฬิกา (ขอขอบคุณพี่ yy มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ) 13.00 - 17.00 น.

สนนค่าใช้จ่าย ไม่รวมค่าอาหาร ท่านล่ะ 300 บาท โดยให้โอนมาที่บัญชี
ธ.กรุงเทพ สาขาเซ็นทรัลแอร์พอร์ต เชียงใหม่
ชื่อ นิวัฒน์ สารวานิชพิทักษ์
613-018437-4

ท่านที่โอนแล้วรบกวนช่วยแจ้งผ่านทางกระทู้นี้ พร้อมเวลาคร่าว ๆ ครับ

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์