โพสจองสัมมนาไม่ทันอีกแล้วค่ะ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
PIMNIPAC
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสจองสัมมนาไม่ทันอีกแล้วค่ะ

โพสต์ที่ 1

เรียน Staff ทุกท่านนะค่ะ

เข้าใจค่ะว่า Staff ทุกท่านเสียสละเวลามาทำงานให้กับทางสมาคมค่ะ แต่อยากให้ช่วยพิจารณาเปิดคอร์สให้เพียงพอต่อความต้องการของสมาชิกค่ะ เพราะว่าไม่เคยจองทันเลยสักครั้งค่ะ ไม่ว่าจะเป็นไปฟังสัมมนาหรือว่าเข้าอบรมครั้งนี้ ไม่ใช่ว่าไม่มารอนังหน้าจอก่อนเวลาสมัครนะคะ อย่างนี้คงเรียกว่า มีความพยายามแค่ไหน ถ้าไม่มีดวงคงไม่ได้ร่วมกิจกรรมใช่ไหมค่ะ เเพราะเป็นคนไม่มีดวงด้านพวกนี้นะคะ เหนื่อยใจมาก มาก มาก มาก เลยค่ะ คงเข้าใจนะคะ

รบกวนพิจารณาความเหมาะสมในด้านต่าง ๆ ของการจัดงานแต่ละครั้งหน่อยนะคะ
โพสต์โพสต์