เข้า settrade ไม่ได้ ใครเคยเป็นบ้างครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

เข้า settrade ไม่ได้ ใครเคยเป็นบ้างครับ

โพสต์ที่ 1

เมื่อวานยังเข้าได้ดีดีอยู่เลย พอมาวันนี้ อยู่ดีดีก็เข้าไม่ได้ซะงั้น

พอ login ใส่ password กด enter เรียบร้อย

มันไปค้างอยู่ที่หน้า http://www.settrade.com/S09_MemberPage. ... okerId=IPO

แล้วก็ได้หน้าว่างๆมา ทำอะไรไม่ได้....

ใครเคยเป็นบ้างครับ แก้ยังไงดี
_________
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ช่วงนี้เป็นบ่อยนะ ผมก็เคยเจอช่วงเข้าไม่ได้เหมือนกัน
Expecto Patronum!!!!!!
zolomon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

ตอนนี้ก็เข้าไม่ได้ เซ็ง
“If we wait for the moment when everything, absolutely everything is ready, we shall never begin.”
Ivan Turgenev
ล็อคหัวข้อ