สอบถามวิธี Download Opp Day ด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
cntclub
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามวิธี Download Opp Day ด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

เรียนท่านผู้รู้ช่วยบอกวิธี Download Opp Day ไว้ดูในรถหรือที่บ้านด้วยครับ เพราะใช้ Program เดิมไม่ได้ครับ Net Transport&GetFLV
จึงรบกวนท่านผู้รู้บอกด้วยครับ
แนบไฟล์
คนนี้มีใครรู้จักหรือไม่ครับ อยากรู้ เค้าใช้ Program อะไร Download ครับ
Resize of Picture1.jpg

Power Of Thinking
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปลาตัวเล็ก
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: สอบถามวิธี Download Opp Day ด้วยครับ

โพสต์ที่ 2

เพราะว่า oppday มันพังรึเปล่าครับ ตอนนี้ผมเปิดดูธรรมดาก็ไม่ได้ครับ
naphas12
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: สอบถามวิธี Download Opp Day ด้วยครับ

โพสต์ที่ 3

ดาวน์โหลดจาก Youtube ของคุณ CatJ ดีกว่าครับ ง่ายกว่าเยอะ

โพสต์โพสต์