ถ้า jas หาเงินมาจ่ายค่าคลื่นไม่ได้อะไรจะเกิดขึ้นครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
todsapon
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถ้า jas หาเงินมาจ่ายค่าคลื่นไม่ได้อะไรจะเกิดขึ้นครับ

โพสต์ที่ 1

มาบอกกล่าวหน่อยครับ JAS จะเสียค่าปรับเท่าไร
ผลตอบแทน 15% ต่อปีก็พอ
กำไรเมื่อซื้อ มิใช่กำไรเมื่อขาย
การได้ทำอะไรที่ตนเองชอบและมีปัจจัยสี่พร้อมเพียงคือสุดยอดแห่งความสุข
ขอยืมเงินหน่อยครับ
chowbe76
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: ถ้า jas หาเงินมาจ่ายค่าคลื่นไม่ได้อะไรจะเกิดขึ้นครับ

โพสต์ที่ 2

เกิดแบบนี้แหละครับ
The mother of all evils is speculation, leverage debt. Bottom line, is borrowing to the hilt. And I hate to tell you this, but it's a bankrupt business model. It won't work. It's systemic, malignant, and it's global, like cancer.
AleAle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

Re: ถ้า jas หาเงินมาจ่ายค่าคลื่นไม่ได้อะไรจะเกิดขึ้นครับ

โพสต์ที่ 3

เกิด AIS มาคาบเอาคลื่นไปครับ
the_matrix
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

รู้สึกปรับประมาณ 700 ล้านน่ะครับ
แต่ jas มีเงินเก็บ 7,000 ล้าน

ปล. รอคนรู้เพิ่มเติมมาเสริมครับ
สโลแกน ลงทุนอย่างมีความสุข

ลงทุนเหมือนร่วมทำธุรกิจกับเพื่อน แล้วคุณจะสนใจทั้งธุรกิจและผู้บริหาร

ฟัง Oppday ทาง Website http://www.dcs-digital.com/setweb/index.php
โพสต์โพสต์