ใครพอจะมีลิ้งสัมภาษณ์ คุณ Yoyo ในรายการ money talk มั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
atthawit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครพอจะมีลิ้งสัมภาษณ์ คุณ Yoyo ในรายการ money talk มั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

ผมจำได้ว่าเคยดูสัมภาษณ์คุณ yoyo ในรายการ money talk เมื่อนานมาแล้ว
แต่ผมพยายามหาลิ้งดูย้อนหลัง ก็หาไม่เจอ
จอมยุทธอินทรี
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 237

Re: ใครพอจะมีลิ้งสัมภาษณ์ คุณ Yoyo ในรายการ money talk มั้ยค

โพสต์ที่ 2

หาเจอแต่อันนี้ครับ ไม่แน่ใจว่าพอได้ไหม
ผมก็จำได้ว่าเคยดูอีกอันนึง เมื่อนานมาแล้ว แต่หาไม่เจอเหมือนกันครับ
https://www.youtube.com/watch?v=aOn1OUCdzQY
ภาพประจำตัวสมาชิก
Ii'8N
ผู้ติดตาม: 7

Re: ใครพอจะมีลิ้งสัมภาษณ์ คุณ Yoyo ในรายการ money talk มั้ยค

โพสต์ที่ 3

ผมมีเก็บไว้ใน hard disk ครับ
แต่ไม่แน่ใจว่าใช่ตอนที่อยากได้หรือเปล่า

upload ให้ละกัน

atthawit
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์