โปรแกรม Streaming Pro เปิดให้ลองใช้แล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
zeabtle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โปรแกรม Streaming Pro เปิดให้ลองใช้แล้ว

โพสต์ที่ 1

โปรแกรม Streaming Pro ตัวใหม่กิ๊ก เข้าไปลองเล่นแล้วรู้สึกดูดีขึ้นมากทีเดียว ที่ชอบคือสามารถใส่ชื่อหุ้น ได้มากกว่า  10 ตัวในหนึ่งหน้าแล้วครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
thaloengsak
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 2

ผมไใช่ไม่คล่องเลย ไม่ทราบว่าจะหาคู่มือใช้งานอย่างละเอียดที่ไหนครับ :?:
choosak

โพสต์ที่ 3

thaloengsak เขียน:ผมไใช่ไม่คล่องเลย ไม่ทราบว่าจะหาคู่มือใช้งานอย่างละเอียดที่ไหนครับ :?:
คู่มือครับ
http://www.settrade.com/brokerpage/IPO/ ... ingPro.pdf
ในการลงทุนระยะยาว ใครนิ่งได้มากกว่า คนนั้นชนะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
thaloengsak
Verified User

โพสต์ที่ 4

:) ขอบคุณครับ
KriangL
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 5

ซ่อน bid/offer ได้ด้วย !!!
โพสต์โพสต์