มี facebook สำหรับชาว VI มั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
xsutt
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 15

มี facebook สำหรับชาว VI มั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

ตามหัวข้อเลย
มี facebook Thaivi มั้ยครับ
แล้วมีเพื่อน ๆ คนไหนใช้ facebook บ้าง
หรือคุยกันทาง Webboard นี้ดีแล้ว
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 86

โพสต์ที่ 2

มีครับ

ThaiVI.com - ชมรมนักลงทุนแบบเน้นคุณค่า
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
Lu Xun
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 4

สมัครร่วมแก๊งค์ เฟซบุ๊ค แล้วเหมือนกัน

แล้วเราจะใช้เป็น แหล่งกระจายข่าวสารได้ด้วยอีกทางมั้ยเนี่ย  :?:
โพสต์โพสต์