MAI - file เสียง opp day + presentation

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
Can do
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 28

MAI - file เสียง opp day + presentation

โพสต์ที่ 1

ไม่แน่ใจว่าทราบกันหรือยัง

ตลาด MAI เอามาให้ download ได้ที่ web ข้างล่างครับ

http://www.mai.or.th/mai/irPresent.do
"A lot of times the question is harder than the answer. If you can properly phrase the question, then the answer is the easy part." Elon Musk
ภาพประจำตัวสมาชิก
<< New >>
ผู้ติดตาม: 16

โพสต์ที่ 2

Thank you krub  :wink:
อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Blueblood
ผู้ติดตาม: 23

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบว่าของบริษัทใน SET หาได้ที่ไหนบ้างมั๊ยครับ เห็นอัดวิดีโอไว้ทุกบริษัท ทำไมไม่เอามาให้โหลดให้หมดนะ  :evil:
It's earnings that count
ภาพประจำตัวสมาชิก
densin
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

[quote="Blueblood"]ขอบคุณมากครับ ไม่ทราบว่าของบริษัทใน SET หาได้ที่ไหนบ้างมั๊ยครับ เห็นอัดวิดีโอไว้ทุกบริษัท ทำไมไม่เอามาให้โหลดให้หมดนะ
โพสต์โพสต์