ใครตามดมก้นฝรั่ง ยกมือขึ้น !!!

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

Post Post
ภาพประจำตัวสมาชิก
LOSO
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ใครตามดมก้นฝรั่ง ยกมือขึ้น !!!

Post no. 1

อยากรู้น่่ะครับ    ไม่มีไร .................

เห็นตลาดแบบนี้ ...............
kyoza
ผู้ติดตาม: 0

Post no. 2

ผมอยากตามนะครับ แต่ไม่กล้าอะ ป๊อด :lol:
ปุย

Post no. 3

ฝรั่งเดินไปทางไหนหรือครับ ผมยังไม่รู้เลย
แล้วจะตามก้น มันได้ยังไง  :?:
mprandy
ผู้ติดตาม: 10

Post no. 4

ตามแบบอ้อม ๆ ด้วย LTF กับ RMF ครับ เพราะต้องซื้ออยู่แล้ว

ทั้งสองตัวกำไรอู้ฟู่ แต่พอร์ตจริงไม่กระดิก...
sunrise
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Post no. 5

ตามนิดหน่อยครับ

ส่วนใหญ่ก็เป็นพอร์ตตัวเอง หุ้นเลือกเองครับ
การลงทุนคือความเสี่ยง
แต่ความเสี่ยงสูงคือ ไม่รุ้ว่าอะไรคือจุดชี้เป็นชี้ตายของบริษัท
ความเสียงสุงที่สุด คือ ไม่รู้ว่าเลยว่าตัวเองทำอะไรอยู่
dino
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

Post no. 6

8) แหะ แหะ ถ้าฝาหรั่งสาวๆสวยๆก็น่าตามเนอะ :wink:
path2544
ผู้ติดตาม: 0

..

Post no. 7

ฝรั่งหัวดำ หรือ ฝรั่งหัวแดงอ่ะครับ

มาเป็นตัวป่วนอีกล่ะ  :D  :D
ไม่เก่งทั้งวิเคราะห์เทคนิค ปัจจัยพื้นฐาน แต่เราก็ยังรั้นที่จะรวยเพราะหุ้น
PostPost