เกือบคบ 10000 แล้ว

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
DeepTVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

ไม่ได้เข้ามาอ่าน 2 วัน
คึกคักจังเลย
Member เพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็ว
We have 9970 registered users

ยินดีกับ THAIVI ด้วยครับ  :bow:  :bow:  :bow:
birdflu
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

รู้สึกดีที่ได้เป็นหนึ่งในนั้นครับ

:cool:  :cool:
Keep Calm And Chive On
chartchai madman
ผู้ติดตาม: 6

น่ายินดียิ่ง

โพสต์ที่ 3

ผมก้อเฝ้าคอยสมาชิกคนที่1หมื่นเหมืนกันครับ ไงก็แสดงความยินดีต้อนรับสมาชิกคนที่เหมือนนะครับ ไงท่านประธานน่าจะเปิดแชมเปญ ฉลองหน่อยนะครับ :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
Khunchat
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

พี่หมอศรราม มีวิธีคัดคนที่สมัครสมาชิกแต่ไม่ได้Log in ยังไงครับ ถ้าดูตัวเลขอาจจะเยอะครับ ต้องดูคุณภาพด้วย
tum_H
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

อนาคต ตลาดหุ้นไทยน่าจะมีเสถียรภาพมากขึ้น

:lol:
ชาตินี้เป็นที่สุดแล้ว บัดนี้ไม่มีความเกิดอีก
สามัญชน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 48

โพสต์ที่ 6

ดีใจกับสมาชิกทุกท่านด้วยครับ  ที่ร่วมกันสร้างสรรค์บ้านของเราให้คึกคักและน่าอยู่

แต่ตัวเลขนี้อาจจะหลอกเราได้เหมือนกันครับ  เพราะว่าบางท่านอาจจะมีหลายๆ login  

หรือบางท่านอาจจะอ่านอย่างเดียวแต่ไม่ค่อยโพสท์

ท่านหลังนี้แหละครับที่เราอยากจะให้ช่วยๆกันแชร์ความรู้  สิ่งดีๆใหม่ๆจะได้ถือกำเนิดขึ้นอย่างไม่ขาดตอน

บ้านเราจะดีขึ้นกว่านี้อีกมากถ้าช่วยกันคนละไม้ละมือ

สังคมดีไม่มีขาย  ถ้าอยากได้ต้องร่วมสร้างครับ
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
charnengi
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

โพสต์ที่ 7

รอสมัครไอดีที่ สอง คนที่ 9999 ดีกว่า
โพสต์โพสต์